Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana JF, Dr. H. Kigwangala Live Bungeni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Jun 27, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    1. Alimshukuru Rais kwa maji Tabora.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    2. Amesikitishwa mradi wa Barabara uliokuwa ukijengwa na Kampuni ya CCCC kusimamishwa.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tupatie Up date mkuu
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Endelea kutujuza. Huku kwetu umeme umeazimwa
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    4. Mkoa wa Tabora, unakipenda CCM na umeipa kura nyingi kutokana na ahadi za maji ya ziwa Victoria, akatoa angalizo 2015 sio mbali, CCM itimize ahadi vinginevyo!.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi kama atagusia hata moja kati ya yale tuliyomshauri agusie. Hajafikisha dk 5? Kagusa hata moja?
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    ndio maana hatuendelei kwani raisi kupeleka maji Tabora ni msaada au ni lazima.?
     
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Naibu Spika kamkatisha alipotaka kuongelea suala la Dr Ulimboka, muda?
     
  9. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu spika kamkatisha asizungumzie kutekwa kwa Dr. Ulimboka
    kwa kweli liwalo na liwe
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kwa nchi yetu serikali kufanya kazi yake inaonekana kama kamsada furani hivi..
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    7. Kuhusu mgomo wa madaktari, amesikitishwa na hatua za serikali kumwagia mafuta ya petroli kwenye mgogoro huo badala ya kutafuta suluhisho la amani!, yeye kama daktari amewaomba madfaktari warudi kwenye meza ya mazungumzo ili wananchi wa Tanzania, wasiendelee kuteseka!.

    Alipoanza kuelezwa kusikitishwa kwake na mwenzake na rafiki yake Dr. Stephen Ulimboka, naibu spika akamkatiza, muda umekwisha!
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Daaaaah, issue sensitive kaigusia mwishoni! Anyway, walau tumeelewa kuwa dhamira ya kuliongelea hili alikuwa nayo.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,381
    Trophy Points: 280
    yan hata haja gusia kakatiswa lakini sidhani kama alipanga kuongea hili jambo!
     
  14. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    jamaa, pamoja na kuwa aliukwaa ubunge kishikaji, but huwa namkubali
     
  15. a

    afwe JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mwisho si ameunga mkono hotuba ya bajeti ya ofisi ya PM?
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    kwa 300%
     
  17. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado iko shida kubwa kufikia malengo ndugu zangu
     
  18. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hILI CHEZO MJOMBA MUDA ULIKUWEPO
     
  19. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Litakalokuwa na liwe. vipi mchango wake umeboreka?
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hana lolote anaunga mkono hotuba ya pm kuhusu bajet,upuuz mtupu
     
Loading...