Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana jf, busara yako hapa ni muhimu sana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAKOLE, Apr 8, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa muda mrefu sasa waajiri wangu walinipa kibarua na kufanya kazi peke yangu hadi nikafikiria kuomba msaada kutoka kwa mabosi wangu watafute namna ya kuongeza wafanyakazi ili pindi ninapochoka au kuugua (kwa maana mimi ni mwanadamu) wafanye kazi badala yangu.

    Kwa kweli waajiri wangu walikataa kata kata kuajiri wafanyakazi wengine hapa ofisini lakini mimi nikalazimisha hata wakakubali ingawa kwa shingo upande. Waliajiriwa watumishi wengi katika ofisi hii ambayo shughuli yetu kubwa ni kuendesha chombo baharini. Nimeshindwa kabisa kujizuia na nimejikuta nikiwa chanzo cha migogoro mingi hapa ofisini.

    Yaelekea uzee nao unachamgia kwani waajiriwa wapya wengi ni vijana ambao wanao uwezo wa kwenda kasi sawa na mawimbi ya bahari yaendavyo. Najihisi sasa nimekuwa kikwazo. Wakati mwingine nalazimika kuwafitinisha hawa waajiriwa wenzangu kwa muajiri wetu ili nionekane bado nahitajika na nina umuhimu sana chomboni, hivyo hawa waajiriwa wenzangu hukabiliana na matatizo na wanatazamwa kwa jicho baya na hawa waajiri wetu.

    Katika hali ya kawaida ndugu zangu wana JF, natakiwa kufanya nini ili walau basi nami nitazamike mwenye busara pamoja na mvi zangu nilizonazo kichwani?

    Msaada tafadhali!
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama tayari unajijua una tatizo, unataka nini tena? Tatizo huwa ni tatizo kama wewe mwenye nalo hujijui kama una tatizo, lakini kwa kuwa tayari umeshalijua, na tayari unajijua kwamba ni mkosefu, tubu mbele za Mungu na mbele za marafiki zako, halafu uache mara moja kuwaharibia wenzako. Siku wakigundua watakuzamisha baharini, take care!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    Ikiwa kuna shughuli nyingine nje ya kuendesha chombo majini waambie mabosi wako wakuhamishishie huko, au omba uwe mkuu wa usimamizi wa hao waajiliwa vijana maana uzee wako ndio busara ya uratibu wa mambo!

    Kama hakuna njia basi tafuta kazi nyingine nje ya hapo!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu tumia busara kuishi na hao vijana, hizo fitna zinamwisho. Ukweli ni kwamba your time soon will be come, nikimaanisha kuwa your knowledge itakuwa invaluable. Inatakiwa uonyeshe hekima yako, ninaamini utakuwa wewe ni more experience than them kikazi zaidi, use them wisely utaheshimika na utakuwa na nafasi yako.

    Halafu acha hizo fitna, rizki atoa mungu bwana!
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama umefika muda wa kustaafu fanya hivyo au unahitajika kubadilika na kwenda na kasi ya vijana,sa ingine jishushe tu kama vitu huvijui au umesahau,relax,
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Acha kazi, umeshakuwa 'obsolete item'
    na wazee wengi wako hivi ofisini sijui tatizo ni nini, wanaichukia damu changa sana.

    Bora kajiajiri, hata ukipewa kuwasimamia utawafrustrate tu, maana wao wanakuja na mawazo mapya wakati mwingine compitent kuliko wewe.

    Huna miradi yako ukasimamie? Hata kama ni ufugaji wakuku?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, Makole, I hate you for this.
    You will surely pay big tym.

     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    siasa mpaka huku? Jukwaa la siasa halitoshi eeeh?
     
  9. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Toa "gamba" lote.
     
  10. G

    Ginner JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hahahaha aisee....kweli pumba hazitegemei umri
     
Loading...