Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana JF aaga dunia!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, May 22, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Heshima zenu wana JF. Nasikitika kuwafahamisha kuwa mwana JF ambaye alitangazwa hapa na Maxence Melo kuwa anaumwa sana na kuomba tumwombee amefariki dunia.

    Mwana JF huyu ambaye ni mke wa mwana JF mwingine ameaga dunia usiku wa kuamkia leo.

    Kwa walio Dar es Salaam wasiliana na Maxence kwa maelezo zaidi.

    Kwa niaba ya uongozi wa JF, napenda kutoa salaam za rambirambi kwa familia ya marehemu na kumwomba Mungu awape nguvu katika wakati huu.

    Yote ni mapenzi ya Mungu.

    Amen.
     
  2. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa, Jina la Bwana libarikiwe. Amen.
     
  3. Jeni

    Jeni Senior Member

    #3
    May 22, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    May her heart and soul find peace and comfort.
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2008
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bwana ailaze roho yake mahali pema peponi. Nimesikitishwa sana mmoja wa makamanda wa JF katutoka.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi. Familia ya mme Poleni sana, aidha tupo pamoja nanyi katika wakati huu mgumu.
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Familia ya mme Mungu na awatie nguvu kipoindi hiki kigumu na ingekuwa vizuri kama tukielezwa msiba utakuwa wapi kwas ujumla wake ili kila mmoja aweze kushiriki kwa nafasi yake bila kutuma private sms kwa mjumbe mmoja kwani naamini hatakuwa na nafasi ya kujibu haswa ikizingatiwa yupo kwenye pilika za msiba .
     
  7. Mpangwa Asilia

    Mpangwa Asilia Member

    #7
    May 22, 2008
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aiweke mahali pema peponi roho ya marehemu. Astarehe kwa amani
     
  8. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    poleni sana,ndio kazi ya mungu.
     
  9. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wanafamilia ya marehemu!MUNGU ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi!
    "kwa maana tu mavumbi nasi mavumbini tutarudi"MWANZO 3:19.
    Amen!
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inna lillahi wa Inna Illaihi Rajiuna
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Namwomba Mwenyezi Mungu Ailaze Roho Ya Marehemu Pahali Pema Peponi. Amina.

    Ninamasikitiko Makubwa Kusikia Habari Hizi.

    Mme ambaye ni mwana JF na Familia Zote, Marafiki na Jamaa Wote Nawapa Pole.

    SteveD.
     
  12. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbinguni Kuna Makao Mazuri Sana Kwa Mpiganaji Kama Yeye,aliyechukia Ufisadi Na Kupenda Haki Tulikupenda Lakini Mungu Alikupepa Upeo,wanafamilia Poleni Sana.
     
  13. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inna lillahi wa Inna Illaihi Rajiuun.

    Sisi sote ni wa Kwake Allah na Kwake Yeye Tutarejea!

    Nawapa pole ndungu jamaa na marafiki wa marehemu.
     
  14. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    May her soul rest in the eternal peace. Amen
     
  15. K

    Kalalangambo Member

    #15
    May 22, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Uliumbwa kwa mavumbi na Mavumbini utarudi'. It is hard time for relatives and friends of the late FD, We wanaJF, we would like to remind you that stay cool, show your solidarity, comforting each other this is how God directs us to do when faced difficult situation.
     
  16. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    INNA LILLAHI WA INA ILAHI RAJIUUN, Napenda kutoa pole zangu za dhati wa wanafamilia, Mungu amlaze marehemu mahala pema Amina.
     
  17. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu akupe moyo wa kulikabili hili mme uliyefiwa. ni mapenzi yake. Apumzike kwa amani.
     
  18. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nawapa pole wafiwa na wana JF wote
     
  19. S

    Sem Member

    #19
    May 22, 2008
    Joined: Mar 4, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Malaika na wampokee mwenzetu uko mbinguni ,akapate kupumnzika kwa amani ,Amina

    Pole sana mme uliyefiwa, Familia yote iliyokuwa karibu na marehemu ,pamoja na wanachama wote wa Jf,tulimpenda mwenzetu ila mungu kampenda zaidi na tuendelee kumuombea na kuiombea Familia yake katika kipindi hiki kigumu cha majonzi.
     
  20. pascal

    pascal Member

    #20
    May 22, 2008
    Joined: Oct 12, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wote wanafamilia kwa msiba wa mpendwa wenu. Mungu aiweke Roho ya marehemu mahala pema na pa juu na please ukimuona fisadi yeyote huko afu akakuomba umpige tafu kwa walau tone la mate kupunguza ukali wa moto, geuka nenda zako!
    Amina.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...