Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana FA, Mabeste na uhaba wa location..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kwamex, Jun 17, 2011.

  1. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikiangalia video za wimbo wa Mwana FA 'unanijua/unanisikia' na wimbo wa Mabeste 'baadaye sana' zote toka B'Hits naona zote 'zimeshutiwa' location moja na ubaya video zote zaidi ya 80% ya matukio ya video yamechukuliwa hapohapo hakukuwa na kuhamahama japo ya Mwana FA ni production ya 'next level' na ya Mabeste ni production ya 'HK Vision' ufanano wa video hizo ni mkubwa....je! tatizo ni uhaba wa location au ndo mambo ya kuibiana idea?
     
  2. T

    Tupa Kule13 New Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka sometime kibongo bongo tunashida ya lack of creativity....producer mmoja anachek video ...afu anasema hii ni bonge mmoja ya location...afu ana copy nakupaste kama kawa...
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TZ kuna maproducer wa Video za Muziki au kuna waganga njaa tu. Achana nao watakuumiza Kichwa tu.
     
  4. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Kiukweli hawaumizi vichwa kabisa halafu utasikia ile video nimetumia milion mbili.
     
  5. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli waganga njaa, maana video zao ukiangalia mara ya kwanza huoni cha kukufanya urudie kuiangalia tena.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wanaangalia pesa ila ubunifi ziro
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mwana FA hana masters ya kutengeneza video, masters yake ni ya vitu vingine tofauti. Usimsakame. Its me Kintoki Bitta
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa maprodyuza wa kibongo sio wabunifu.
     
  9. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini masters yake haijahusishwa hapa, sana hapa ni hao maproducer kuwa wabunifu na kuachiana majukumu inawezekana hata wewe usiwe producer ila ukisikiliza wimbo audio unapata idea nzuri zaidi ya video kuliko wao wanavyodhani kwamba wanajua kila kitu.
     
  10. P

    Pat Gucci Senior Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusimlaumu mwanaFA bali 2mlaumu Mabeste coz ye ndo kaiga!
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na inawezekana B'Hits wakawa chanzo cha yote maana zote zimetoka huko.
     
Loading...