Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana FA, Fan(s)? Ni wimbo wake upi unaukumbali?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ismailsimba, Aug 6, 2012.

  1. I

    Ismailsimba Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Are you a mwana fa? fan what is your favorite song? Mine is 'lakini alikufa kwa ngoma'
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mine is 'mi na mademu damu damu'
     
  3. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingekua vipi wabongo Waende USA bila visa. Ilibamba sana hii.!!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    1.Ingekua vipi?
    2.Tuliza ball
    3.Unanisikia unisikii?
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mi na mademu damu damu,hawajui na unanitega
     
  6. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. Ungeniambia
    2. Demu wangu wa kwanza
    3. Binamu
    4. Hawajui
    5. Alikufa kwa ngoma
    6. Mamba
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Da Acha Mwana Fa alikua zamani bwana ingawa bado yupo ila namkubali na mapini ya zamani

    1.Ingekua Vp
    2.Mabinti
    3.Tuliza Ball
    4.Wanapendana
    5.Binamu 100% commercial
     
  8. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninachomkubali akiamua kujisifia anajisifia hadi balaa wimbo kama 'binamu' na 'msiache kuongea', (inspekta H toka alivyojibiwa kimya hadi leo) Na akiamua kuponda ndo usiseme kama 'ungeniambia', 'bado nipo nipo'
    Tafuta wimbo wa 'demu wangu wa kwanza' kama haujawahi kusikiliza jamaa alivyolalamika hm
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Jamaa anajua sana "sio mambo safi sura yangu inawaza mkwanja hustler kama ali scooper natimba kila kiwanja,I'm the magnifical napiga kazi za hatari siogopi hata mkisema yote nshasikia tayari"--Nomaaa Jamaa Jembe sema Ruge kamadidimiza kaacha kuandika miziki ya hisia!
     
  10. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    yote juu ni sawa ila tukubali ukweli ingawa unauma mshikaji sasa ameisha.
    kapgwa gap la ukweli na ay.
    waliozaliwa wakibisha utawaona mda c mrefu
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    binafsi ni mshabiki mfurukutwa na mfiligiswa wa Juma Mohamed Mchopanga almaarufu kama Jay Moe toka kundi la wateule.

    Ila kwa kuwa hapa anazungumziwa Mwana FA na ngoma zake basi nami niseme wazi kuwa jamaa ngoma yake nayoikubali ni Wanapendana akimshirikisha mtoto wa Dar Dully Sykes.

    Anaanza kwa kusema:...
    NAPENDA VITOVU ILA NAOGOPA SHANGA
    LABDA BADO MTOTO AMA LABDA BADO MSHAMBA
    WOTE WANAVYAA VIKUKU ILI KULETA PICHA YA NGONO
    WE SUBIRI IPIGWE RAGGA UONE WANAVYOKATA MAUNO...
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    nenda club siku za mabinti bure
    washkaji huwa kibao utadhani wameambiwa wasilale
    wote wanakwenda gym ili body zifutie warembo ukidhani una mbinu mabinti wana mitego
    usiamini kuwa hawataki, ila wanaelewa kwa mikogo
    wanatamani kuaproach ila wanaogopa kuitwa milupo...
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    DULLY...
    Oooh no ona maajabu ya jana
    Jack na Alice Biduka ndani ya Club walipigana eti sababu yangu mbele za watu wanazozana
    Bado nasisitiza karne hii wanapendana...

    FA...
    Wamechizika marijali wanapenda ila mabinti wanazimika
    Imeshageuka, sio kutongoza tu warembo pia hulea wakikupenda na umechoka si unanielewa...
    Acha vicheche kadhaa vinavyokomalia watu
    Vyenye mapenzi ya mikwanja au majina na umaarufu ambavyo ukiwa chata tu vinaonyesha udhaifu
    Wapo wanaotongoza na bado ni waaminifu...
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Chorus:...
    Sio ajabu sio hatari jamani, hali imebadilika sio kama zamani
    Sio tu kwa malijari hata mabinti hutamani
    Hakuna anayesubiri wakati wote wako wazi no no no no no ni no....eeei
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Kaka hapo namba 4 si mchezo hata mimi namkubali, dogo na alinifurahisha zaidi alipotoa bado niponipo..........
     
  16. m

    mkali mimi Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    " Unanijua unanskia?"
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Positions change nimeamini!zamani watoto wa dar es salaam na watu wenye mionekano ndo wanakimbiza!siku hizi watu wa mikoani na watu mindomo haieleweki ndo wanarun!wapi FA,TID,KABYSER,RAY C,Q CHILLA dah! mbishi kabaki tozi mchafu bichwa la ng'ombe DULLY SYKES tu ndo anakomaa nao
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mimi na mademu damu damu ndo wimbo gani wa FA?wewe subiri watu wakumbuke nyimbo za zamani za kalikawe au jah kimbute ndo uchangie!
     
Loading...