Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana Fa awasaliti wasanii wenzake kwa Millioni 30

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Nov 18, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    according na Sugu na kundi lake linalijiita VINEGA wamemshutumu msanii wa Kizazi kipya Mwan Fa kuwa amewauza na kuchukua mill 30 toka kwa ruge mutahaba ili awasaliti na kujiunga na Tfu

     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    du huyu si ameanza kuimba taarabu huyu?
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    muimba taharabu.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sugu should give it a rest now
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sugu bana ana makelele sana naye..aghhhj
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    CCM mnakandamiza haki za wasanii na raia pia
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wanaume wazima wambea ......
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    RADIO YA WAFU INAUGWAYA MUziki Wa SUGU.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    yalaiitii
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Kwani SUGU Mbunge wa wapi? unadhani wapiga kura wake ni wanawake watupu?
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo anawawakilisha wapiga kura yake kwa yale matusi ya kiingereza cha kuunga unga......'ananchekesha'
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni wahuni tu. Fa kawazidi kielimu, hizo ni chuki binafsi.

    Acheni umbeya.
     
  13. c

    chrispo hezron New Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuongea msiyoyajua,clouds inanyonya sana wasanii na mkifanya uchunguz wa kina mtaona juu ya haya niyatamkayo,kwenye fiesta wasanii hawapew chochote ukitaka pesa hawakupi promo tena
     
  14. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,949
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    nadhani hapa hoja ni "MWANA FA KUWASALITI WANAMZIKI NA WANAHARAKATI ZA UKOMBOZI KWA VIJANA WAIMBAO MUZIKI DHIDI YA MNYONYAJI WAO RUGE NA WENZAKE IN GENERAL"..Tukianza kuongelea sugu anaewakilisha nani tunapotosha hoja..mwana FA aje hapa akanushe au akae kimy atumchue ni msaliti a.k.a snitch basiii....ni maoni tuu
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Msanii kazi yake usanii.
     
  16. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sugu moto chini!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    ukitaka kumfahamu vizuri sugu muulize mkuu wa mkoa huu hapa
    'mbeya'
     
  18. bmx

    bmx Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we bado m2mwa umeona kiingereza ndo dili,,haya andika ww kama unakijua hicho kimombo,,
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wawe wa Dar eti?
     
  20. K

    Kalila JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwana fa ni snitch tu ameiua east coast team amepewa cheo cha ukurugenzi wa kampuni ya wasanii wa clouds na sasa anaambiwa na ruge apambane na wasanii wanaharakati na hatoweza huyu jamaa anategemea elimu yake na sio mziki so anatumia nafasi hiyo kuwakandamiza wenzake wafe njaa how come msanii ulipwe laki 1. Wasanii wataendelea kukodi magari ya shouting hadi lini ni muda wa kuwakomboa wasanii sasa 26/11 ustawi wa jamii bamaga
     
Loading...