Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana FA anatufundisha nini sie wapenda muziki wenye heshima na maadili?

Discussion in 'Entertainment' started by Murwa, Jun 9, 2012.

  1. M

    Murwa Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so far wasanii wengi sana wa hapa tz wanaimba songs zisizo na maana, na si hilo tu bali hata majisifu yasiyo na maana, FA kato wimbo wa Ameen na Ameen - Mwana FA ft Dully Sykes & AY | Muziki.net , kaongelea mambo mengi sana ya maana, so ni vema watu wakaanza kusikiliza songs sio tuu za bora wimbo, big up sana kwake.
     
  2. N

    Ntenze Member

    #2
    Feb 10, 2016
    Joined: Oct 14, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Via kitangoma
     
Loading...