Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana FA amchana Sugu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Aug 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msanii Mwanafalsafa naye ameungana na Ruge kumchana mbunge Sugu. Huyu mbunge sasa kila mtu anamwona hamna kitu, hivi ataishije kama kila mtu anamwona ''wa hivi hivi.'' source: Clouds Fm
     
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani hapo awali alikuwa akishije? uliwahi mpa mavazi, malazi au kumgharamia matibabu mpaka uone kwamba hawezi ishi tena?
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwana fa ni mchumba tu kwa sugu ni mtoto mayai wa mama tu hajapata shida yoyote kwenye game kwake ilikuwa mteremko baada ya kukuta sugu amesaidia sana mziki wa tz ndo dogo akatia pua anatumiwa tu kwa kuendekeza njaa itakuuwa we mchumba sugu atakupa za uso ndo uelewe nini anakipigania!hawa ndo wale ambao walikuwa wanajipendekeza kwa sugu baada ya kushinda wakati wa kampeni walimtosa wanafiki wa kubwa wewe na wenzio wote!b?;'u;j;/
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tangu lini Mwanafa na Ruge wakawa kila mtu?
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,737
    Trophy Points: 280
    Ataishi kama mwanzo
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    Simply SUGU HAJUI ANACHOKIFANYA .....
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kama vipi .... nipotezee

    i like that...
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwanafa lazima aaongee hivi kwani tumuulize kilicho muondoa east coast ni nini? halafu akishatujibu tunamuuliza swali jengine wewe unategemea muziki au ajira uliyo nayo?

    na la mwisho lazima awe upande wa ruge kwani huwaanajikomba tu..
     
  9. R

    Richbest Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna watu wapo tayar kufanya lolote atakalosema sugu bila kuangalia
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwana FA si anajikomba Clouds ili aendelee kuishi mjini ulitegemea atamtetea Sugu?
     
  11. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapa mkuu umegeneralize sana, kila m2 nani na nani wataje wengine tuwajua na hata ukiwataja hao bado kila m2 haitakuwa na mana ile ya kila m2 mana mie cjampinga sugu!!!!!!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya Pole mwanaFA



    N[​IMG]
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wote watoto wa sugu

    [​IMG]
     
  14. samito

    samito JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yah kweli Mwana FA hamna kitu pale, ni njaa ndo zimempeleka kwa clouds, SUGU atabaki kuwa sugu!




    long live Sugu
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wakuulizwa kuhusu East Cost ni Gwamaka Kaihula na meneja wake walioanzisha kampuni ya East Coast.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Kweli Clouds wanawarusha roho!
     
  17. samito

    samito JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wooooooow dogo anafundishwa mziki afu sa hivi anajifanya kunyanyua mdomo, ujinga mtupu
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndo maana yake na sisi ndo tumemwingiza mjengoni kama vp mwingizeni na ninyi Ruge!
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sugu ni sugu hawezi kuttetewa na watoto wa mama.
    wanamwita suguuu,
    wanamwita suguuu,sugu,sugu,suguuuu!
    wote hao walivalishwa tishet na buku tano wakati wa kampeni leo unategemea waseme nini?
    tumemwamini na tutaendelea kumwamini na rais wenu anamwamini ndio maana hajaongea kitu kuhusu shutuma za sugu.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kaka akijamba anaambiwa tu, watu wengine sio watumwa wa fikra kama wafuasi wa CDM.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...