Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana-Chitchat - Unaishi wapi? mtaa gani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Sep 13, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Sikuchunguzi ila kufahamiana si vibaya huwezi kujua pengine wewe ni jirani yangu au pengine mimi ni house boy wako tuko chini ya dari moja...............Na zaidi unaweza kukuta Bishanga ni ndiye mwosha gari la Asprin na wako mtaa mmoja.

    Au zaidi ukakuta my sister wa ukweli gfsonwin ni jirani yake Kimbweka. Na utashangaa zaidi pengine Madame B ndiye "house girl' wa Kaizer na kwamba mtalaka wangu charminglady anaishi pua na mdomo na Paw!

    Lakini hizo zote ni hisia zinaweza kuwa kweli ama urongo. Sasa waungwana mtiririke wapi mnaishi na mitaa yenu tafadhali!

    Mimi kwa kuanzia Naishi Daslam, Magomeni mwembechai barabara inayoelekea kwa Sheikh Yahya nyumba namba 220. Wewe je?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi naish magogoni,karibuni sana
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Mi naishi opposite na makako makuu ya chama chetu....

    [​IMG]
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Lumumba?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Huku kwetu watu wa thentha hawajafika bado, hivi zoezi litamalizika linia?
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Wewe mdogo wake Rizimoko?
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Sema mtaa gani na namba ya nyumba nikuitie
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Dar es salaam, buguruni kwa mnyamani nyuma ya makirikiri bar and guest house!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Ntajongea kama utanihakikishia na hii makitu pia ipo....

    [​IMG]
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mabwepande, karibu ila hakikisha unakuja kabla kiza hakijatamalaki
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Arusha meeen
    Karibu sana
     
  12. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi naishi karibu na njia panda ya ulaya!
     
  13. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu anatambika, anaongea na ng'ombe au analoga?
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh, me nipo ndani ya the rock city. Kata ya Nyang'homango mtaa wa Nyamwilolelwa. . .
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni....

    [​IMG]
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Umeacha kufanya mazoezi?

    [​IMG]
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Huyu naye...yote hayo ni kuomba kura tu
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Na huyu naye je?

    [​IMG]
     
  19. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kigodoro!!!
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    uswazi mahala pa raha na marakha.....
    Aaaaiseeeeeeeeeee...............!!!
     
Loading...