Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwamvita Makamba aula

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIM KARDASH, Aug 27, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mwamvita alipokwenda kumuaga Waziri Mkuu Mh. Pinda ofisini kwake wiki iliyopita....


    "Friends,

    On the 1st of September 2012, I will officially start a new wave of my career in Johannesburg South Africa, at Vodacom Group. I have had a great time here at home, learnt a lot and grew tremendously personally and professionally.

    Thanks to all of you for the support and encouragement as I went about my daily activities here.

    I will continue to keep in touch and keep sharing my various adventures whenever I go and get stories worth sharing with you.
    Remember, no matter who you are or where you come from, if you dare to dream, the world is truly your centre stage.

    Love,
    Mwamvita"
     
  2. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    'Remember, no matter who you are, or where you come from, if you dare to dream, the world is truly your centre stage'-mwamvita.
    Word sisy, dully noted madam.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Du atakua analipwa kama expert au specialist ni mwendo wa more than 20,000$ per month hongeraaaa!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dunia ni mapito tu,tusizubae sana,truly centre is only HEAVEN.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi alienda kwa Waziri Mkuu kama kada wa CCM, kiongozi wa serikali au kwa vile ni binti wa Makamba?
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Mwamvita ana cheo gani serikalini mpaka amuage waziri mkuu ofisini?wana jf naomba mnieleweshe
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Km mjuavyo hii nchi mtoto wa rais naye ni rais. Only in tz
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Labda atakua ni godfather wake!!!
     
  9. Amanda

    Amanda Senior Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We nawe!!!! ni mtanzania anamuaga waziri mkuu wa jamhuri ya muungano wa tanzania.
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wajua kwa PM kuna vitengo vyingi ambavyo vina deal na Corp Affairs za Makampuni mengi...kwa hiyo lazima aage maana huyo dada nadhani ni Contact Person kwenye masuala mengi kati ya Vodacom na Serikali!ni mtazamo wangu ambao sio lazima uukubali!!
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    noted, only kwa waenda mbinguni...
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mwamvita
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiki kiingereza kama huna uhakika na uandikacho andika kiswahili chetu tuu. DULLY=BORINGLY, UNINTERESTINGLY, MONOTONOUSLY....

    Kwa hiyo kama ulimaanisha jema, maana yako imepotea katika kudhania utamkacho na kuandikwa ni hivyo hivyo...
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe ukipata dili majuu unaweza kwenda kumuaga hata mkuu wako wa Mkoa?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kaenda kwa waziri kufanya nini?
     
  16. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Wewe ulitaka aandikeje? Onesha mfano nasi tujifunze sio kukosoa tu!
     
  17. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wazungu wajanja sana ,ndo wanamuondoa Voda hivyo!nyie subirini tu ata miaka mitatu aitofika,wanamterminate wanamrudisha Bongo kazi kwisha,hapo ni sawa sawa na upo mabwe pande alafu askari mwenye SMG anakuambia haya kimbia nimekuachia nenda,kuna sehemu mtu alikuwa promoted kama hivi,lakini baada ya mwaka na nusu arirudishwa Bongo na kazi akurudishwa.
     
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    me too wanna tell of the same to you and him or her of the what you see and of very his poor english! why talk the wrong of what you not sure of the spelling? why? be careful and not write dully! bad bad.
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaelekea wajua mengi kuhusu hili mwaga mboga ...
     
  20. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kaka kwa kunirekebisha, lakini ingependeza zaidi kama ungemaliza kwa kuandika neno sahihi ambalo nilipaswa kuliandika.
     
Loading...