Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwamvita Makamba apandishwa cheo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tupa Kule13, Jun 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. T

    Tupa Kule13 New Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti Huyu mdada msupa Mwamvita Mwamkamba kapewa u bosi at Vodacom Tanzania? nimeskia hizi tetesi juzi kati...nani anazo detials za uhakika?????
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani yeye alikuwa anafanya VodaCom? Kuhusu tetesi hizo ndiyo kwanza umenipa asignment ya kufuatilia kupitia vyanzo vyangu. Nitarudi baadae baada ya kupata uhakika.
     
  3. a

    andry surlbaran Senior Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chief officer and corporate affairs and trustee of vodacom foundation
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tuongeze na title nyingine: DAUGHTER OF YUSUPH MAKAMBA AND VERY CLOSE FRIEND OF.....
     
  5. m

    malimamalima Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mwamvita ndiye amesababisha mafuru kuacha kazi vodacom kutokana na yeye kupewa upendeleo maalum kwa vile ni mtoto wa yule mzee makamba na uswahiba wake na mmoja wa mapacha 3 yaani rostam...

    kazi yenyewe hajasomea hakuna anachofanya, kikubwa ni kuuza sura ambayo kiukweli hana sura nzuri....

    pole sana mafuru ila na wewe ulipokuwa vodacom ulijisahau bwana...mkiwa kwenye nafasi hizi msijisahau sana manake mkitimuliwa mnakuja umbuka sana...ona chacha wapi mafuru??
     
  6. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa naanza kuamini ule msemo..'a successful woman is either single,divorced or widow'
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Widowed...
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Tuweke wazi mkuu inamaana cheo cha mafuru kimeenda msambaa? Na mafuru sasa hivi hupo wapi? Cv ya huyu dada ipoje?Kumbukeni vodacom ni kampuni kubwa hivyo kimanti yatupasa kujua baadhi ya mambo tukiwa kama wateja wake na wadau muhimu!!
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huyu dada ameolewa?

    Kama ameolewa,anafurahia ndoa yake kweli?

    Mbona kila siku yuko viwanja alone?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh......kila la kheri
     
  11. T

    Taj Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaolewa , mume wake mzungu kibabu
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acheni kuonglea watu jamvini. Tabia mbaya hii. Pelekeni ujinga huu kwenye globs. Angekuwa kwenye politics may be ingekuwa valid kumwongelea lakini personal stuff, Naaaah..Stop discussing gossips! Remember JF is the home of great thinkers, unless JF has become the home of great yappers!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    yaani ana oversee department 3 lkn ndo hivyo usishindane na mtoto wa kike! hasa kazini
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,562
    Likes Received: 3,900
    Trophy Points: 280
    Aha..kumbe mafuru yamemkuta ook mungu husikia dua za watu ALIYE JUU....
     
  15. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni ki ababu halfu ni abuser, kwahiyo mume amemshinda na ameshamkimbia
     
  16. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu Mwamvita ni celebrity kibongo bongo. anaonekana kwenye TV, kuna baadhi wanamkubali. kwa kiasi kikubwa anajulikana. Hivyo watu kum-discuss ni sehemu ya gharama yake ya ucelebrity wake.. Wako wengi wanatamani kusikia ametokea wapi, alianza vipi na yukoje kimaisha..kwa hiyo hili jukwaa ni sahihi kabisa watu kuuliza habari zake..

    au hujui nini maana ya celebrity?

    Mimi Kaka Mpendwa, hakuna anayenijua, kwa hiyo hakuna atakayependa kufuatilia mambo yako..sina mvuto kwenye jamii...
    Nilikuwa tu nakupa upande wa pili ndugu Great Thinker
    Hii sio sehemu ya wanasiasa tu
     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Polekeni hii hoja Michuzi, Michemsho au Mirojoro blog
     
  18. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaachia na yule mzungu baada ya kufumaniwa akuwa ana uhusian na boss wake haafu ni small house ya rostama aziz,si unaona nowdays ni tanzanites kwa kwenda mbele nakwambia umjini utawaachisha wengi kwenye ndoa zao.
     
  19. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuoropoka wewe yule mzung wa sgs kamuacha lakini thats KRAMA si unajua na yeye alimtoa yule mnigeria kwenye ndoa ya huyo mzungu?yule mama wa kinigeria akaonekana kama kichaa vile akachoma vitu vya yule mzungu na kutia chumvi kwenye engine ya range rover na gari ingine na kumbwagia mwamvita na mzungu mtoto airport ikaandikwa magazetini ya udaku lakini hawakutaja jina na mwamvita alikua hajulikani wakati ule alikua anafanya kazi tu ya customer care DHL na alikua anaramba tu vumbi ana kusaga lami kama demu wengine but good thing ni kwamba kasoma. hata kama anapendelewa because bosses ni watu wake wa karibu but elimu pia imemsaididia
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Usishindane na mdada kazini mambo yakizidi achia ngazi!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...