Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwamuzi kumtwanga jiwe mchezaji

Discussion in 'Sports' started by Johnson2012, Apr 10, 2012.

  1. J

    Johnson2012 Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau naomba mnijuze ilivyokuwa mpaka mwamuzi alivyoamua kumshushia kipondo mchezaji ktk ligi ya DRFA hii inasikitisha sana kama sio kuchekesha wa Tanzania tuna vijimambo sana
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Refa anaingia na mawe mfukon badala ya kadi,imenikumbusha henzi za gazeti la sani bush vs town
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Na nyie si mlimpa kisago mwamuzi? Mkuki kwa nguruwe tu?
     
Loading...