Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwambie yeye ni mrembo kuliko wote...

Discussion in 'Entertainment' started by Easymutant, May 1, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    huu wimbo uligongwa enzi hizo za sherehe yangu kubwa ya pili (Kufunga ndoa) si mnakumbuka sherehe ya kwanza ni kuzaliwa? Nasikitika tu nimebakiza sherehe moja tu (kufa) hakika huu wimbo nikiusikiliza nikivuta picha ya enzi hizo lazima nimsamehe tu mamsup wangu (except kosa moja tu) .....??

    Kwenye list wimbo ni number 4 unaitwa miss Tanzania...

    Gonga hia

    Najua mishahara haijaongezwa ila msikonde..burudika tu:smile-big:
    Wafanyakazi wameahidiwa nini na mkulu kwenye hotuba yake! Naona kama amewachenga kimtindo. Lakini pia amesema gap la kipato kati ya matajiri na watu wengine ni kubwa sana na ameonekana anasikitika. Mimi naomba aondoe gap kati yangu na Riz 1.
     
  2. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahhhh!!ni song za ukweli thou bibi yangu ndio amezifurahia sana hahahahahahaaaaa thnx mkuu.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wengine hatuna asili ya kusifia bana
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hee hee hee. Hakuwa miss tanzania?
     
  5. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    huyu yuko wapi? au bado yuko huko Ulaya?
     
Loading...