Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwambie ukweli mwenzako, muimarishe uhusiano wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sulphadoxine, Jun 14, 2012.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KUWA wazi kwa mwenzi wako ni mojawapo ya mambo ya msingi sana katika kuimarisha uhusiano. Kilicho cha msingi ni kuwa makini na namna ambavyo unazungumza na mwenzi wako.

    Wakati mwingine kama unashindwa kujua namna ya kuzungumza, mnaweza kujikuta mnaanisha ugomvi badala ya kuelewana.

    Ni kwamba wapenzi wanapaswa kusomana na kujuana kwa kina kwamba mwenzangu ana tabia gani na nini nifanye tuweze kwenda vizuri.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna andiko moja katika kitabu kitakatifu linasema: "Ninyi waume kaeni na wake zenu kwa akili" (1Petro 3:7)
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Do u think everyone is capable of telling or kupokea the truth kama ulivyo?
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ayaa mambo ni magumu sana!
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uwazi unategemea nikitu gani lakini wengi wamekuwa wawazi matokeo yake kama unafanya mambo yasiyo mazuri siku mkikorofisha siri zote zitafumuliwa na utakuwa mtupu. sikila kitu mwenzio ajue
     
  6. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You're very right!..na si tu kuzitoa nje siri bali hata kukukumbushia mambo uliyofanya pindi mkikosana. Ni heri umsome mwenzio na kuelewa lipi la kumwambia na lipi ukae nalo mwenyewe- wanadamu hubadilika hata kama ni mme/mke wako huwezijua for certain mtazamo na hisia zake, waweza sema jambo likaharibu uhusiano wenu.
     
  7. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono, ukweli ndio silaha tosha katika mahusiano hivyo tusiwe watu wa kuficha mambo mbele ya wapenzi wetu.
     
  8. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    abia nyingne bana hazisomeki aiseeee
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2014
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukweli ni nini? Kweli zingine ni chungu mno. Imagine unamwambia mmeo 'isostacy theory' haikukutendea haki? Utakula vibao au ununiwe mwaka
     
  10. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2014
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,291
    Likes Received: 14,658
    Trophy Points: 280
    Mwingine jana kaambiwa na mpenzi wake kuwa alishatoa mimba tano
    kapanic anataka kuahirisha ndoa, mtu wa hivi ni kumdanganya January to December...
     
  11. thinky

    thinky JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2014
    Joined: Jan 13, 2014
    Messages: 2,137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unajua maanake
     
  12. a

    ashuu6 Senior Member

    #12
    May 15, 2014
    Joined: May 10, 2014
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa ni kudanganya tu!!
     
  13. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2014
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,291
    Likes Received: 14,658
    Trophy Points: 280
    Itabidi kusema ukweli au kudanganya itegemee na mtu ulienae
    kama ana kifua chepesi hakuna haja ya kumwambia ukweli
     
Loading...