Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa watu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mwalimu wa watu, Apr 5, 2012.

  1. m

    mwalimu wa watu Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kuungana nanyi katika kujadili changamoto za nchi yetu. Hope mtanikaribisha.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingia na viatu
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Karibu mgeni.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    pita ndani.
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe tena..karibu bana!jisikie uko bedroom!
     
Loading...