Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa Watanzania ni Marehemu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaisa079, Nov 22, 2007.

?

Ni nani mwenye makosa ktk kisa cha hospitali ya Muhimbili

Poll closed Dec 22, 2007.
  1. Madaktari na Manesi

    100.0%
  2. Serikali

    0 vote(s)
    0.0%
  3. Uongozi wa Hospitali

    0 vote(s)
    0.0%
  4. Wagonjwa wenyewe kutouliza kwa nini wanapasuliwa sehemu sisizo

    0 vote(s)
    0.0%
  1. kaisa079

    kaisa079 Member

    #1
    Nov 22, 2007
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila siku tunalia hali ngumu ya uchumi,mara vigogo wanaiba fedha ya nchi yet tunawafahamu hata kwa majina mmojammoja lakini najiuliza inakuwaje wakati wa uchaguzi tunawachagua hao hao tunaowaoita wezi? Mwalimu wetu wa kutufundisha jinsi ya kuamua amekufa?
    Wewe unajua kabisa sehemu pekee ambayo masikini anaweza ku'mcontrol' mwenye nacho akiamua kufanya hivyo in katika 'kura' sasa najiuliza vijizawadi vya t-shirt,vitenge na mchele tunaopewa wakati wa kampeni huwa vina madawa ya kutulevya akili? hebu nisaidieni kujadili.
     
Loading...