Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa vichaa na wanafunzi wake...............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by only83, Jan 16, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot]"..............Teacher wa vichaa aliwapeleka wanafunzi wake baharini wakarelax,chizi mmoja akawa amejitenga na wenzie,teacher akamuliza "we vipi mbona umekaa pekeyako",chiz akasema" napiga hesabu hii bahari ingekua supu ningetumia chapati ngapi".[/FONT]
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyo chizi kweli kiboko, MLAKU KM NINI
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ebwana eeeh hii thread ni best of the best tangu mwaka huu uanze!!!!!!!!! congrats, nimecheka sana yani ingawa nilikuwa nahuzunika dada yetu mpendwa mh Regia ametutoka!
     
  4. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo chizi imepitiliza!
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo si chizi..,lol
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahahahahahahahahaha....
    mama weeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaa kweli hapa umekuwa ONLY83 dah wasalimie sana pale jamatini.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lol sio wa kupona leo wala kesho
     
  9. sister

    sister JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    uwiiiiiiiiiiiiii, enough jamani. huyo chizi anamawazo ambayo hata mimi mtu mzima sijawahi kuwaza. lol huyo chizi fresh
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    big up kwa aliyedesign inavyoonesha ulikuwa ufukweni huku njaa ikimuuma!
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha hii.

    Daktari wa vichaa, alianza kuwasifia client wake kuwa wote wamepona. Akawaambia kuwa kuna mtihan mmoja atakaye weza kuujibu ataruhusiwa kwenda kuungana na familia yake. Daktari akachora tundu kubwa karibu na mlango wa kutokea nje, halafu akaacha mlango wazi. Baadae akawaambia wagonjwa wale, atakaye weza kupenya kwenye tundu hilo na kutoka nje, basi yeye amepona na ataruhusiwa kwenda nyumbani.

    Vichaa wote wakavamia ukutu huku kila mmoja akijitahidi awe wa kwanza kutoka nje. Kichaa mmoja yeye alikaa pembeni akawa anawaangalia kwa makini wenzake. Alipoulizwa kwa nini yeye hajishugulishi na kutoka nje, almjibu mwalimu wake, wakiisha wote yeye atapita kiulaini

    tehe tehe tehe....
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna chiz hapo
     
  13. Y

    YOHANA MBATIZAJI Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbali aisee mpaka basiii
     
  14. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku moja ndege ilipita angani katika ground ya machizi. wawili wakaanza kushindana.
    chizi 1: ile ndege ni ya mzungu.
    chizi 2: LA! ile ndege ni ya rais.

    baada ya kushindana kwa muda wakaenda kwa chizi wa 3 ambae alichukuliwa kama kaponapona hivi.
    Akawauliza
    chizi3: hivi nani aliyesema ile ndege ni ya rais?
    chiz 1: ni huyu hapa.
    chizi 3:basi amekosa. ile ndege ni ya mzungu. kama ingekua ya rais UNGEONA MAPIKIPIKI MBELE YAKE!!!!:canada:
     
Loading...