Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa stadi za kazi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Malunkwi, Jun 2, 2012.

  1. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwalimu (wa primary) aliingia darasani;mara baada ya salamu,akawapa wanafunzi wake zoezi, na kuwaambia; "kila mmoja achukue kalamu na karatasi na amchore Tembo", kila mwanafunzi alitingwa na zoezi hilo. Baada ya kumaliza, akaanza kupitia dawati moja baada ya lingine;kwa tahayari,akamkuta mwanafunzi mmoja kwenye karatasi yake kachora nukta. Mwalimu kwa hasira akamuuliza mwanafunzi, "wewe, mbona hujamchora tembo?", mwanafunzi kwa kujiamini akamjibu mwalimu, " aaah, mi nimemchora tembo akiwa kwa mbaaaaaaali"...............
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    hahaha!huyo denti anajua haSwaa sanaa ya uchoraji!
     
  3. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hahaaaaaaaaa duh huyo n noumaaaa
     
  4. K

    Kishumbu New Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo sidhani kama alielewa swali
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hiyo kali
     
  6. Jo the Great

    Jo the Great Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo anakipaji tena sio cha kawaida
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaaa, huyo atakuwa mwanafunzi wa Terrat!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    hahaa a a . . . huyo ni genius!
     
  9. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matoto ya hv!Matokeo ya Ice cream na kuku wa kisasa.Mazito kuwajibika.
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  11. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kina masud kipanya ndo walianzia hukohuko
     
  12. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimecheeeeeeeeka
     
Loading...