Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa physics mwenye shahada ya kwanza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MKOBA2011, Aug 28, 2012.

  1. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anahitajika mwalimu wa physics mwenye shahada ya kwanza kwa ajili ya kufundisha part time au full time mkoa wa Iringa eneo la Mafinga mwenye sifa hizo anitafute nimpeleke kwa muajiri na kwenda kukubaliana mapato kiasi gani anataka waweze kukubaliana.Kazi njema
     
  2. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekupm
     
Loading...