Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa Physics/Chemistry

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wamtaa huu, Sep 1, 2012.

  1. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau,

    Mimi ni mwalimu wa Physics/Chemistry natafuta kazi private sector.Nimekuwa serikalini kwa miaka takribani minne na ninahitaji kubadilisha ajira.Kwahiyo kama wewe unahusika au unamiliki au unajua upungufu wa masomo hayo(yote au mojawapo) kwenye shule,taasisi ama shirika lolote la elimu either O-level au A-level na unahitaji mwalimu commited kwenye hayo masomo basi tufanye mawasiliano.

    Elimu yangu ni chuo kikuu (Bsc.ed).Kuna tangazo la mwl wa physics humu kuhitajika lakini mimi na mtoa tangazo tumetofautiana magnitudes za seriousness i.e hayupo serious kutafuta mfanyakazi kama nilivyo serious kutafuta kazi!

    Nimezunguka shule kadhaa lakini imetokea kutokukubaliana sana kwenye baadhi ya mambo mostly ni maslahi na mikataba kwa ujumla.Kama upo interested na nitumie private message.Karibuni sana.
     
  2. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kila lakheri mzee katika utafutaji maana nimeshajua wewe upo Iringa
     
  3. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante ndg,Ila sipo huko ulipopataja na sidhani kuwa nilipo nayo ni factor hapa.Kama upo interested ni"pm" tu.
     
Loading...