Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwalimu wa Physics,Chemistry and Biology anapatikana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Aug 28, 2012.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana JF mimi ni kijana mwenzenu nimemaliza SUA naomba kama kuna yeyote mwenye nafasi ya ualimu au kazi ingine yeyote anisaidie,nimesoma BS.Human Nutrition,kwa sasa nafundisha shule flan lakini inaelekea kufa mana hata mishahara tu ya wafanyakazi wanashindwa kulipa, maisha yanakuwa magumu.msaada tafadhali
    Nimetafuta kazi ya field yangu mpaka leo hii kila nsehemu ninayoomba sipati,msaada wenu wana Jf wema,najua humu kuna watu wa kila kada ambao wanaweza kunisaidia,please niPM au 0762-323935
    Nawashukuruni wote!!
     
Loading...