Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa physics advance anaitajika shule moja ya private iringa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sajosojo, Sep 12, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa wale waliomaliza shahada ya ualimu (especially wale wanaofundisha physics) katika vyuo vinavyotambulika na bado wanasubiri kupangiwa nitafute nikuunganishe na shule moja ya private -iringa upate ajira lakini itabidi unilipe kama dalali kwa jinsi tutakavyo kubaliana....kwa info zaidi nichek 0713532322 note: mshahara utalipwa kulingana na viwango vya serikali kwa mwalimu mwenye degree
     
  2. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mshahara utalipwa kulingana na viwango vya serikali
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanalipa sh ngapi
     
  4. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yangu ana diploma vipi nikuunganishe naye
     
  5. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Sasa private italipaje sawa na serikali!
     
  6. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    nipigie kama unahitaji for more info
     
Loading...