Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa mwalimu nyerere afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maseto, Jul 22, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwalimu wa Nyerere, James Irenge, amefariki dunia muda mfupi uliopita hapa Musoma. Itakumbukwa kwamba Mwalim Irenge hivi karibuni alimuunga mkono Mh.Vicent Nyerere juu ya tuhuma za kifo cha Mwalim Nyerere kuwa kilisababishwa kwa makusudi na Mhe. Mkapa.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    R.I.P Sukuru Irenge
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Rip babu wa Tanu na mwalimu wa Mwalimu
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    RIP mzee Irenge.
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    RIP babu yetu pia tumshukuru Mungu kwa kuwa umeona mengi na umri ulijaaliwa pumzika kwa amani ya bwana tuko nyuma yako wote tutakutana mbele ya hukumu ya haki,
     
  6. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Who is behind the scene?
     
  7. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    RIP Mwalimu
     
  8. F

    Fimbo ya Musa Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kirefu cha R.I.P plz!
     
  9. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P mwalimu wa mwalimu wetu baba wa taifa.
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Rest In Peace
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikiwa huyo Mwalim ana mawazo namna hiyo, si hasha mwanafunzi wake kuipeleka nchi kwenye lindi la umaskini.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Namuombea alazwe anapostahili
     
  13. k

    kagame Senior Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P Mwl Irenge. Msalimie kipenzi chako Kambarage
     
  14. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    r.i.p hakika kiu yake ilikatwa kabla hajafa
     
  15. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP mwalimu wa mwalimu....
     
  16. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Uamsho wenzako wapo Jela we bado upo Uraiani?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tatizo la ndugu zetu wa Kikristo, badala ya kuingia kwenye Peace (Islaam) wakiwa hai, wao wanaombeana wakapumzishwe kweye Uislaam wakiwa wafu.

    Qur'an 2:208
    O you who believe, enter into peace, all of you, and do not follow the footsteps of the Satan. (2:208)

    208. Enyi mlio amini! Ingieni katika Uislamu kwa ukamilifu, wala msifuate nyayo za She'tani; hakika yeye kwenu ni adui aliye wazi.


    Hapo sasa!
     
  18. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    r.i.p mwalimu wa mwalimu
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    RIP mwalimu wa mwalimu,mwambie mwalimu kuwa nchi inateketea...yule ambaye hakutaka aongoze nchi sasa hivi anateketeza nchi..ameanzisha msitu maalum kwa watu wanaopinga serikali na kudai haki zao..Mabwepande..kauza Ikulu kwa kununuliwa suti.
     
  20. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Una umasikini wa mawazo wewe,watu km wewe ndo wanatawala nchi hii ndio maana haiendelei.tumia ubongo wako sawasawa kabla ya ku-argue anything.
     
Loading...