Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa ms office 2010

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Omugurusi, Sep 19, 2012.

  1. O

    Omugurusi Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namtafuta mtu anayeweza kufundisha MS Office kuanzia Basic hadi Expert Level.Awe na uwezo wa kujieleza vizuri kwa lugha ya Kiingereza. Wasiliana nami kwa email kilibata@iit-tz.com
     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Me najua kutumia ms office 2010 kusoma ms office long time(2002-2003), lakini nipo vizuri kwani nimeshawahi kufundisha programme hii ktk shule moja hapa bongo
     
  3. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    location yako wapi mkuu.upate huduma?
     
Loading...