Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwalimu wa mining

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyaluanda, May 12, 2011.

  1. n

    nyaluanda New Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu tuna chuo kinachotoa certificate courses kwenye masuala ya mining na kwa sasa tunahitaji mwalimu wa mining wa angalau diploma na kama anatokea chuo cha mining dodoma itapendeza sana kituo cha kazi ni Ngara kagera namba ya mawasiliano ni 0688 350075. Asante wakuu.
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba uni-PM
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mimi kwa kweli huwa nachanganyikiwa kabisa, mtu keshatoa maelezo yake hapo juu, kama inakufaa wewe si ndio unatakiwa u - MP then yeye akaujibu!!!!
     
Loading...