Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa maths

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mtangi mtangi, Oct 26, 2011.

  1. M

    Mtangi mtangi Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuliweka tangazo la kuhitaji mwl wa maths tunashukuru tumefanikiwa kumpata asanteni sana kwa wote waliopiga simu kuulizia mmbarikiwe sana wana jf
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mmempata Kwa Vigezo gani? Na hii tabia ya kuwarusha roho na kazi zenu hewa ebu muache kabisa.
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! Labda walimfanyia phone interview,na cm yenu mkaamua kuzima? Mana nimepiga cm mda mfupi baada ya tangazo ikawa haipatikani nikasema ntajaribu baadae kumbe looh,kila ki2 tayari!
     
  4. M

    Mtangi mtangi Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka matangazo hatukuweka humu tuu tatizo mnapenda kulaumu tuu watanzania wengi wapo hivyo
     
Loading...