Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa MATHS

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Enny, Feb 14, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Natafuta mwalimu wa kufundisha tuition ya form one mwezi April 2011. Masomo ya Physics na Maths.
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri ukasema unaishi mkoa gani
     
  3. d

    drndasika Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tuwasiliane mkuu, mimi ndiye mtaalamu wa maths na physics, nitakupataje? wapi?
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    okay nimeku PM
     
  5. K

    Kijunjwe Senior Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uko maeneo gani? Ili watu waangalie uwezekano wa kukusaidia wakati nao wananufaika.
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mimi nipo Upanga. simu 0656985100
     
  7. G

    GHANI JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
     
  8. B

    Boniface m Member

    #8
    Dec 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp mwalimu wa maths natafta kazi nipo dar.
     
  9. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mambo vipi
    kuna hawa Teachers junction ni Teachers Recruitment Agency huwa wanatangaza sana humu kuwa wa waungaunganisha walimu na shule.
    Kuna jamaa alisema humu kuwa wamempatia shule ya Green Acres so cheki nao.
    0655586906;
    0753810857 project cordinator
    huyo wa voda ndo kila kitu make sure unameet nae face to face
     
Loading...