Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa Madrassa alawiti mwanafunzi wake..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, May 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Muda huu napitia pitia hoja mbalimbali JF huku nasikiliza radia mlimani fm,
    Kuna habari imetangazwa kuwa ..maenea ya Kibada Kigamboni, mwalimu mmoja wa Madrassa anaeitwa Saidi Ramadhani anashikiliwa na jeshi la polisi Temeke kwa kumlawiti mwanafunzi wake wa kiume ambaye pia ni mwanafunzi wa darasa la pili!!

    Jamani nchi yetu inaelekea wapi!! mtu anawafundisha watu dini huku anawalawiti! ah!! nchi hiikina jk wanatusumbu na mijitu mingine pia inaonyesha Ushetani wa ajabu!! mtoto wa darasa la pili!! lawisheni!!
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo ilikuwa awe Mwalim wa Sunday School kakosea njia, aadhibiwe Kiislaam.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mh,hawa wenzetu...!wenye kuthamini midevu na vipedo hatari sana,Mungu awasamehe
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni yale yale ya mapadre wa kikatoliki kuwalawiti vijana wahudumu wa kanisa, mpaka ikamfanya papa aombe radhi dunia ! Unamkumbuka Padre Kimaro !?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani hapo utakuta anawake wawili na vimada wa tatu halafu unanajisi mtoto wa watu halafu mvulana alaaniwe pia auwawe na kufungiwa jiwe ili atupwe katika ya bahari..
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simkumbuki namkumbuka said ramadhani
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Itafika mahali wazazi tutashindwa kuwaruhusu watoto wetu kwenda kufundishwa dini, HUYU APEWE ADHABU KALI SANA MANA WAMEZOEA
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huko Misri wameruhusiwa mpaka kuziingilia maiti za wake zao,bado tu hawatosheki!wanataka kuruhusiwa na V**mbio vya watoto heee!!
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mungu tunusuru na hizi dhambi. na hapo ni mtu wa dini sasa je hawa mashetani wakoje?
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kawaida yao hao.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini kuna uzi fulani nliona ukishangilia kitendo cha ulawiti, leo imekuaje?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hii kali! Na wake wanaofiwa na waume zao wanafanyaje maiti za waume zao??
     
  13. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Serikali iruhusu kuanzishwa mahakama ya kadhi ili watu kama hawa wawe wanahukumiwa huko
     
  14. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wenyewe kwa wenyewe wafuga madevu ka fagio.. Wavaa vipedo.. Abdulhalim umemjibu osama mwenzako hapo juu. Nahisi hukujua... Hahahahaha!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Abdulhalim bin Njelenje bin Juma bin Zaccharia is not related nor affiliated with ANY of your man-made, colonial cults. Pole sana Mbumbumbu, your pen-name says it all.
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe unaelekea pabaya.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Siku utakapoacha kutetea dhambi kwa dhambi utakuwa umeelimika. Siku utakapo kemea uovu wa mwanadini mwenzio utakuwa umestaarabika. Maranyingi hojazako zinatia kinyaa.
     
  18. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kweli we mhitimu wa madrasa, alawiti muislam mwenzio lawama kwingine.
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi wanaoongelea mambo ya udini kwenye hii thread wanajua athari atazopata huyu mtoto ambazo atadumu nazo maisha yake yote au wanawaza kuanzisha tu mihadhara ya majibizano ambayo haina mbele wala nyuma.
    Hebu tujifunze kuangalia mambo bila kuwa biased anayetuhumiwa kulawiti ni binadamu mwenye jina Said Ramadhani ambaye akikutwa na hatia atapata adhabu stahili.That is all there is to it.
    Tukue kifikra jamani acheni haya mambo.Inatia simanzi sana kuona huu ufinyu wa upeo.
     
  20. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mods naomba tafadhari watu hawa watendewe sawasawa na mapenzi yako ribosome, ally kombo na mbumbumbu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...