Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa kiswahili

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Adharusi, Oct 23, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,158
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Kama kuna shule au chuo kinahitaji mwalimu wa somo la kiswahili;
    yupo anapatika kwa ku-MP jamiiforums,

    wasifu wake
    1.BA with EDUCATION(2009)UDSM
    2.Masomo aliyosoma
    -kiswahil na HISTORY
    3.somo analofundisha ni KISWAHILI
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tangu 2009 alikua wap?
     
  3. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,513
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    mungu akutangulie..
     
  4. u

    upami New Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninachojua walimu wanatafutwa kila mahali. toka 2009 alikuwa wapi ama ndo wale ambao wanpenda kufundisha mkoa mmoja tu(Dar es Salaam).
     
Loading...