Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa geography na wananfunzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by said jaffary, Oct 4, 2012.

  1. s

    said jaffary Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu alikuwa anafundisha somo la Geography bahati mbaya chaki ikadondoka chini hivyo akaona ainame na kuiokota mara akajamba kwa kuona aibu kwa wanafunzi akatoka darasani na kurudi nyumbani ambako aliamua kuchukua likizo ya siku saba ili wanafunzi waweze sahau tukio lilitokea. Mara baada ya likizo kwisha akarejea darasani na kuanza fundisha kabla ya kuanza topic impya akawauliza wanafunzi wamkumbushe pale alipoishia, wanafunzi wakamwambia ni pale alupo jamba mwalimu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Duh so alifanyaje au aligawa mbano maana walimu wa bongo noma kwa vibano.
    Pia ilikuwaje ainame tu ajambe auuuuuu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. S

    SHERRIE Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Likizo wiki nzima na bado hawajasahau? Kilichobaki aombe uhamisho au achukue sabbatical leave akirudi washagradueti.
     
  4. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningekua mm ndo mwalimu ningewaambia madenti kua kujamba ni kupumua kwhy acheni ubwege tupigeni shule halafu kabla sijamaliz kipindi nawaachia bonge la ushuzi jingine la kuwaaga!.
     
  5. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hatutaki kujua kitu unachotumia iwe blackbeery au nokia haina kazi kwetu
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Whiteman hivi kichwani zinakutosha? Yaani badala ya kucomment umeona ukoment khs mm huu si uungwana kwani unadhani mm ndio nimeandika hayo au hiyo ni jamiiforum application kwa simu za bb na lazima ziandike aina ya simu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...