Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa Geography na English anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Msafiri Kasian, Jun 12, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wana JF,kama kuna mwalimu(wa kiume) mwenye angalau Diploma ya Elimu katika masomo ya English na Geography,na kama anahitaji nafasi ya kufundisha ktk shule ya binafsi(inaitwa St.Ritaliza Sec School-ipo Moshi mpakani,ni ya masista wa St.Joseph wa Mombasa) afike shuleni mara moja. Ni shule ya mchanganyiko,ndio ina form 1 wa kwanza mwaka huu.Awe na uzoefu wa angalau mwaka mmoja,kwa maelezo zaidi unaweza kuniuliza hapa,au ukaniPM au nipigie simu 0784369298.
     
  2. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Y jinsia me na co ke? Mshahara sh ngap?
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Gender balance Anita baby,kuna waalimu wa kike ambao idadi yao imezidi idadi ya waalimu wa kiume. Sasa Anita baby wewe si wa kike,mshahara unauliza wa nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tafadhali,yule aliyenipigia simu kama yupo online aniPM kwa yale anayotaka kufahamu zaidi.
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2013
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shule yenyewe nzuri? Iko katika mazingira mazuri?
     
  6. w

    wamwala Senior Member

    #6
    Mar 10, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya baba tumekusikia, kuna wale wa leseni vipi wanapokeewa?
     
  7. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2013
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio kusema wakike hawatakiwi kabisa
     
  8. M

    Maze Member

    #8
    Mar 12, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina Diploma masomo geography na mathematics. Uzoefu wa zaidi ya miaka mitano 5. Naweza pata nafasi?
     
  9. M

    Maze Member

    #9
    Mar 12, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina Diploma masomo geography na mathematics. Uzoefu wa zaidi ya miaka mitano 5. Naweza pata nafasi?
     
Loading...