Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwalimu wa computer/ICT in general

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by koplo, Aug 27, 2012.

  1. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wadau mimi ni graduet wa fani za ICT ,Nina hitaji kazi ya kufundisha course mbali mbali za ICT , Kama computer application, databases,programming,operating systems and servers. nimefaulu vizuri katika shahada yangu, nikotayari kufanya kazi popote kama tutaelewana .
    kama kuna nafasi ni pm
    natanguliza shukrani
     
  2. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anzia kujitolea ku-update ant-virus za internate cafe za watu na kushinda maeneo hayo, wteja wanaokuja kutumia net tutakuona na kuona jitihada zako. Hapo tutakuiba kwa dau kubwa bila kujua kuwa hapo unajitolea tu. Nadhani huu utakuwa mwanzo mzuri
     
  3. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ushauri ntaufanyia kazi
     
  4. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you CCNA,CCNP for networking , MCSA, MCSE for severs , for Database are OCA , OCP ,for Programming are you strong in .Net Technology or JAVA/J2EE ,for OS are strong in Window,Linux,Mac ?

    Please nipe majibu. Degree peke yake haitoshi kwenye ICT.

    Then tuma kwenda email:

    sumasumamasumasu@yahoo.com
     
  5. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mkubwa hiyo email mbona haipokei
    thanx kwa ushauri
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama unajiamini ingia kwenye ujasiriamali kama wenzenu wa Kenya wanavyofanya. Sijui hapa Tanzania kama kuna chombo cha kuwaunganisha vijana kwa ajili hiyo kama ilivyo Kenya. Huko kuna mipango inayojulikana kama Innovation Incubators. Vijana wa Kenya wamesonga mbele katika ubunifu katika ICT na sasa wanatengeneza applications kwa ajili ya smart-phones na simu zingine ambazo zimeishapata umaarufu kimataifa. Hata M-pesa naambiwa ilibuniwa na vijana kwa mtindo huo. Kuweni wabunifu, tumieni taaluma zenu badala ya kutaka ajira za kitumwa tu.
     
  7. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    @Koplo,unajua mambo yote hayo kwenye IT then Ajira ya nini kiongozi.....Kuna vitu viwili hapa
    1.Unajua vitu theoretically na uwezi kufanya hayo unayotaka kuwafundisha watu wafanye au
    2.Unajua vitu Theoretically and practically lakini wewe ni mwalimu kwa wito......Ingawa ili la pili ni vigumu kuapply kwako
    kwani hata hiyo kazi ya kufundisha bado unatafuta,mara nyingi wanaojua huwa wanafanya vitu practically wanafunzi wanaona kisha wanawakimbilia ili wawe impacted na hiyo knowledge ya mjuzi....
    kama serious unajua hayo mambo yote mkuu wewe ni very potential tafuta chance ya kuweza kuexpose hayo uyajuayo
    ..tunaweza wasiliana kisirisiri tutasaidiana ushauri zaidi.
     
  8. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thanx kwa michango, kwa ujumla napenda sana kujiajiri na kuwa na kampuni yangu tatizo mtaji ,ndio maana natafuta pakutafutia mtaji ili niwena ofc binafsi
     
  9. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kaka kama umefanya IT natumai unamiliki Computer,sasa mbona huo ni mtaji tosha kwa kuanzia kiongozi??
    Sema wapi uelewi wadau wasaidie....Uhitaji kuwa na mamilioni kujiajiri katika IT kama kweli vitu viko mwilini kaka.....issue ya kumiliki kampuni baadae sanaaa mkuu.
     
Loading...