Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa computer anatafuta kazi!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mahwela, Feb 3, 2012.

  1. m

    mahwela Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu watanzania wenzangu, mim ni Graduate, nina bachelor ya computer science (BCS)..nina interest na uwezo wa kufundisha masomo ya computer kwenye shule/vyuo...kwa anaehitaj mwalimu wa computer plz tuwasiline kwa no 0714141815. Akhsanteni....
     
Loading...