Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa computer anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kaygeezo, Feb 3, 2012.

  1. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWALIMU WA KUFUNDISHA BASIC COMPUTER APPLICATIONS MS OFFICE(WORD,EXCEL,POWER POINT,MS ACCESS),BASIC COMPUTER USAGE
    SHULE(KA CHUO KADOGO) KAPO TABATA KISUKURU - MAKONDE
    DARASA NI LA WATU KAMA 20
    HATUHITAJI MTAALAMU SANAANA...MUHIMU AWEZE KUHAMISHIA WATU UJUZI WAKE
    MAMBO MENGINE MAJADILIANO
    NIPIGIE/SMS 0713123683
    CV yako itume kaygeezo@yahoo.com
     
  2. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sawasawa jirani kaygeezo, nipo tayari sasa no. hi hapa 0716880022, je kuna computer ngapi? je zina internet access? kama hamna siyo tatizo ila mapatano kwa mwezi yanafika Tsh ngapi..?? naomba unijibu ukiipata hii msg:A S 101::A S 39:
     
Loading...