Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwalimu wa BIOLOGY...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BAGAH, Feb 4, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [h=6]Mwalimu wa BIOLOGY aliwaambia wanafunzi wake wachore sehemu ya kike ya uzazi (uke),mwanafunzi mmoja wa kike alijisikia aibu na kuinama chini,mwanafunzi wa kiume akapiga kelele na kusema 'hiiii mwalimuuu ana kopi huyu'.[/h]
     
  2. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    once posted by me, bt in Eng.
    Teh teh teh
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Angel Nylon. Lakini post yako ilikuwa kwa kiingereza au Kiswahili? Naikumbuka sana kwa sababu nilichangia hiyo post yako na ilirudiwa na mwana JF mmoja, halafu huyu tena.
     
Loading...