Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu wa ala za muziki

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Joyceline, Sep 12, 2011.

  1. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kuna yeyote anamfahamu mwalimu wa ala za muziki au yupo hapa naomba uni PM
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ili iweje?
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ungekuwa huna jibu ungenyamaza, swali langu limeeleweka akihitajika mwalimu maana yake kuna wanafunzi wanahitaji kufundishwa, au unataka kuongeza idadi ya post
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    huku2fafanulia huyo mwalmu ni wa kaz gan,je kama unataka kumtoa kafara?
     
  5. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    wapi?dar au?ala gani unataka? Kama ni music theory n piano yupo wa ukweli. Ni pm ..
     
Loading...