Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu vs bankteller.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zimwimtu, Apr 3, 2012.

  1. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mwalimu vs bankteller, yupi wife material?

    Hebu check ratiba za kila siku za mwalimu na bankteller.

    MWALIMU;

    1. Anaamka saa 12 asbuhi, anasafisha nyumba nakutengeza breakfast.
    2. Anawaandaa watoto kwenda shule , coz wanaendasaa 1:00 asbuhi
    3. Anapata breakfast, anajiswafi af anatoka homekwenda kazini saa 1:30 asbuhi, coz anaishi meter 500 kutoka shule anayofundisha hapombezi mwisho.
    4. . Anatoka kazini saa 8 mchana na kufika home saa8:20 coz anatembea tu mpaka home. (hatumii nauli)
    5. . Anafika home anakuta house girl keshapika lunch,anapata lunch na kupumzika kidogo akiwasubiri watoto warud kutoka shule. Bado wanasomaprimary (international) so hawasomi shule anayofundisha yeye.
    6. Wakifika watoto anawapa chakula af anachekimaendeleo yao ya shuleni. Kuwafundisha kidogo na kukagua madaftari.
    7. . Saa 12 jion anaingia jikoni kupika dinner,akisaidiana na house girl .
    8. Mme akirud saa 2 usiku (coz yeye anafanya kaziposta) anapokewa na kupewa coffee kidogo, kuandaliwa maji ya kuoga na baadaekupata dinner.
    9. Saa 3 watoto wanalala, yeye na mme wakewanaangalia tv kidogo sebuleni afwanahamia chumbani.
    10. Chakula cha usiku mme anapewa bila matatizo (yaaniushirikiano 100%)

    BANKTELLER:
    i. Anaamka saa 10:30 alfajili, anajiswafi na kuwahidaladala coz anafanya kazi NBC ya posta.Anawahi foleni kutoka mbezi mwisho mpaka posta si mchezo. Hajapata mkopo wagari, si unajua mshahara wa bankteller tena. Breakfast atapata kazini.

    ii. Akikaa pale dirishani, kutoa na kupokea pesa,mpaka saa 7 mchana ndo anageuza kale ka ubao( TEMPORARY CLOSED) ili akapatelunch. 20 minutes kesharudi kuendeleampaka saa 10:30 jioni.

    iii. Saa 11:00 mpaka saa 1:00 usiku wanafungamahesabu ili waondoke.

    iv. Kutoka hapo bank mpaka kituoni, kupanda garimpaka mbezi mwisho saa 3 usiku. Coz folenila jangwani, ubungo mataa mpaka mbezi ni noumer.

    v. Anakuta watoto washalala, house girl ndoaliwashughulikia kila kitu. Na yeye ndo kachoka balaa.

    vi. Mme wake anafika dakika 40 baadae, wanakula nakwenda kulala.

    vii. Chakula cha usiku hajisikii kabisa coz kachoka,af ana stress amepata shoti ya sh 70,000.wakati anatoa na kupokea pesa.

    Katika rabita hizo hapo juu, nanianafaa kuwa mke.??
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unayempenda.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeyote mwenye upendo wa dhati kati ya hao, atakufaa! Ratiba na ugumu wa kazi ni mpangilio, mnaweza kukaa na kupanga jinsi ya kuyamudu mahusiano yenu na kulea familia. Wapo walioolewa na mabaharia, wako madaktari bingwa, full time wanapiga oparesheni lakini wana familia zao nzuri tu .....:biggrin:
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Rose1980, mawazo yetu yameenda sambamba!
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mtu mke hupewa na Mungu
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Matatizo ya bank teller yanatokana na usafiri, kama wewe ni mwanaume wa kuaminika mnunulie mama mchuma au uwe unamdrop mwenyewe. Problem solved.
     
  7. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kusoma hayo maelezo yako mwisho wa siku nataka mwanamke alie mke wangu mimi ndie nimkute nyumbani sio kinyume cha hapo.
    Banktellers robotatu wameolewa na kazi yao robo na mumewe!
    Mwalimu ndio mpango mzima. Mambo ya budget, usafi, utunzaji wa familia kwenda mbele!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    unaoa kazi au unaoa mtu?
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    .....gud...
     
  10. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mwanamke anae jihusisha na uchangu unaweza oa wewe?
     
  11. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa maelezo yako house girl ndiye anayekufaa...
     
  12. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    do what you want and what you wish to do,kama kweli unampenda utamlinda kama ratiba yake iko tait sio lazima aajiriwe serikalini mfungulie kampuni binafsi atoke mda unaotaka wewe problem solved.
     
  13. K

    Kazaula Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :rockon:Mpango mzima kuoa mambo mengine potezea
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mabenk teller wa kibongo nyodo na visirani vitupu, ni muhali kukutana na benk tela mstaarab..kama kuoa huko its a big no..heri kubaki singo tu.
     
Loading...