Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu v/s nesi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marandura, Aug 4, 2011.

  1. M

    Marandura Senior Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naombeni ushauri wenu kati ya hawa (mwalimu,nesi) ni yupi anafaa kuoa? & why?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Jamani unao profession au mtu??
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Kwani unaoa kazi zao!? Si unamuoa yule uliyempenda kimaumbile na tabia zake pia unaziona zinaendana na maadili yako? au ni aje Mkuu?
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angalia tabia kaka na wala siyo unaangalia cheo
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nimeshindwa kupata connection kati ya professional na kuoa
    Sijui kama jamaa anaoa professional au anaona mtu kwa mapenzi yake na upendo wa wake kwa muhusika
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ni Utoto unasumbua...!? Au..!!
     
  7. M

    Marandura Senior Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo ivyo wanajamii mm nina mchumba ambaye ni nesi ila izi shift zake za night zinaniboa kweli. Na ndo maana nikaomba msaada wenu au ni mtafute teacher
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kwani si maelewano ndani ya nyumba na kazi zake mkuu. We tulia nae uone ni nini mnajipanga kwa ajili ya maisha yenu achana na masuala ya shifti
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani unataka kuoa au unahitaji tuwachambue 2 hapa jamvini???
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Na mkuu hapo ni wewe. Kama unampenda hizo shifti zake sio issue kwako
     
  11. M

    Marandura Senior Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    vyote ikiwezekana
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Hilo ni tatizo, wanaume wengi hawapendi wake zao wafanye kazi za shift ambazo zitasababisha baadhi ya siku wasilale nyumbani. Jaribu kukaa chini na mhusika kulijadili hili kwa kina ili muone mtalitatua vipi.
     
  13. M

    Marandura Senior Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Muda huu naandika hii thread yupo job. Napigwa na barid mbaya mablanket hayanisaidii. We unasema sio issue
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Imagine na upande wa pili kama wewe ungekuwa uko shifti si angelala nyumbani peke yake.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    una umri gani?
     
  16. M

    Marandura Senior Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mtu mzima
     
  17. L

    Luthar JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    chagua nessy maana huyo mwalimu hana msaada huyo nessy ndiyo akitaka kujifungua hamtapata gharama
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angalia mwenye mshahara mkubwa
     
  19. m

    mussamhando Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingelikuwa wanaume wote wanakataa manesi kisa shift za usiku ingekuwaje? Acha ubinafsi kaka, hata mwalimu kuna wakati atakwenda kusahihisha mitihani utamkataza kisa baridi ya usiku? Labda kama hujampenda kiukweli unamdanganya tu.
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwana cha kukushauri sababu unateseka na baridi
    piga chani oa mama wa nyumbani aka goli kipa
    shida za baridi zitaisha lkn hao wengine hawakufai
     
Loading...