Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Tiution anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by stephot, Sep 2, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Nahitaji mwalimu wa kufundisha Tuition kwa mtoto wa darasa la saba English medium schools kwa somo la mathematics maeneo ya Mbezi ya Morogoro Road.Ni-pm kwa maelewano ya kulipana.
     
  2. S

    Saidmsabaha New Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mda gan wa kufundisha ,kwa kiasi gani pia ?
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Anatoka shuleni saa 11 jioni ila ningependelea zaidi siku za j.mosi kwani haendi shuleni na nadhani ndio wakati mzuri zaidi,kama utakuwa tayari ni pm ili tupatane malipo.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu unakumbuka kumfunika mwanao kukiwa kushakucha? Kwa sasa siku zimebaki chache sana mpaka national
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Hata kama kumeshakucha wacha nimfunike walau alale kidogo,ni hivi mfumo wao uko tofauti kidogo na shule nyingine ambapo mwaka unaisha december,kwa wa kwangu mwaka unaisha august,yeye mwezi huu wa September ndio anaingia darasa la saba,nadhani utakuwa umenielewa au mpaka hapo bado unaniambia it's still too late.
     
  6. cbandiho

    cbandiho Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    mkuu mimi naweza kufanya hiyo kazi,ila ukitaka kunipata na tukaongea vizur njoo pale trafic light karibu na protea hotel oysterbay, opposite kuna jengo linajengwa JANGID PLAZA, ingia na uliza costantine bandiho utanipata,
     
Loading...