Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Nyerere Foundation: Ujenzi wa ofisi umesitishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitwange, Jun 17, 2011.

  1. K

    Kitwange Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Jengo la ofisi ya Mwalimu Nyerere Foundation lililokuwa karibu na chuo cha IFM lilibomolewa kwa ajili ya matengenezo/ujenzi wa jengo jipya. Eneo lilizungushiwa hadi mabati, but hivi karibuni mabati yametolewa na makontena yaliyopo pale yamekuwa ofisi ya NPS (watu wa parking). Jengo linajengwa mahali pengine au ndio basi? Wakuu wenye nyeti tujuzeni, isije ikawa foundation ya baba wa taifa ndio inachinjiwa baharini kiaina.
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hayo ni matokokeo ya lile Kongamano la Mwalimu ambapo wazee Butiku et al walitoa yaliyo mioyoni kuhusiana na utendaji wa serkali ya JK na mstakabali wa taifa.
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ulipoyaona sasa ndio pakapojegwa!
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah Kikwete kakataa Jengo lisijengwe Samora Avenue ambapo Ardhi ilishatolewa; kasema hataki Majengo Marefu kati kati ya JIJI la Dar

    Nadhani anataka Jengo Lake Liwe Katikati ya Jiji
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    NPS wenyewe wapo kwa muda kampuni inahela kibao afu ofisi makontena..
    Mungu Ibariki Tanzania
    Mungu mbariki mwakilishi wetu Ikulu..
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Sijui imekuwaje, lakini hilo jengo walipewa uwanja pale mbele ya Avalon ya zamani baada ya Kikwete kukataa lijengwe pahali pake eti kwa usalama wa Ikulu. Ujenzi ulikuwa uanze Februari mwaka huu na mipango ilikuwa karibu imekamilika. Sasa sijui ni jambo gani limechelewesha.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii kitu ilishaletwa hapa mwaka juzi nadhani

    the only problem kwangu au wasiwasi ni kwamba keshoMNF watauza eneo atakuja mwarabu atajenga gorofa aroubaini na serikali itabariki, MNF imeombakibali imenyimwa

    if i was MNF ningeuza nikajenge kwingine na kumuachia Mungu, malipo hapahapa bongo, duniani mbali
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa!! Hivi hata hiyo MNF ipo kweli? Manake baada ya hilo kongamano sijasikia makali yake tena zaidi ya kumsikia Mzee Butiku mara chache chache. SAS amenyamaa kimya, mzee Waryoba naye kimyaa sijui nini kimewasibu.
     
Loading...