Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Nyerere Alithubutu-He Suspended Diplomacy With Britain...Nani Angethubutu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jmushi1, Dec 28, 2011.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    "The road isn't too bad to begin with..." huku wanakuonyesha barabara tope tupu. Waingereza wana madongo ya chinichini, unaweza kufikiri mtu anakusifia kumbe anakubonda.
    Backhanded compliments.
     
  4. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weee shauri yako wapi FF?....atakuja hapa...mimi napita tuu
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You're welcome mkuu, unaweza kutupatia mawili matatu kuhusiana na August 1977 in Nashville?

    Ukweli ni kwamba viongozi wa Africa walikuwa wanapewa respect back then...
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka tu-suspend uhusiano na nani ili kukuthibitishia kwamba hii siyo banana republic and what would be the reason for doing so? You sound educated but not learned!
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama hujui kwamba ni juzi tu Israel imetusemea mbovu mbovu, basi wewe hujijui.

    Kiongozi yeyote wa nchi anayetambua wajibu wake hawezi kuruhusu nchi yake idharaulike tu huku yeye akichekacheka.
    Tatizo la kutegemea umatonya kuendesha nchi. Kagame tu alisitisha uhusiano wa kidiplomasia na ufaransa hadi heshima ikarudi na Sarkozy akaenda Rwanda.

    Hapa kwetu hakuna lolote ni usanii na longolongo tu za maneno makavu.
     
Loading...