Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Nyerere alisema nini kuhusu Muungano, Chama Kipya Kutawala Nchi na Katiba Mpya? Sikiliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Apr 27, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    visit: www.arushamambo.com

    Tunawaletea mfululizo wa hotuba muhimu za Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere, akizungumzia Muungano, Katiba na Chama gani kinatakiwa kutawala nchi hii baada ya CCM.


    Hutuba Muhimu (ingawa sauti yake sio nzuri) ni ile aliyoitoa Moshi Mwaka 1995 aliposema anatamani chama kipya kitawale Tanzania.


    Karibu usikilize:

    visit www.arushamambo.com Click " Sikiliza Arusha mambo FM" ili kusikiliza na tutafurahi uki LIKE redio yetu na kutoa maoni yako.
     
Loading...