Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu ngazi ya cheti.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zimba, Sep 30, 2011.

  1. Z

    Zimba Senior Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwalimu Daraja la 3A.Natafuta kazi kwa taaluma hiyo serikalini hata binafsi. Uzoefu wa kutosha {more than 5yrs} Kama sawa ni PM
     
Loading...