Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Mwakasege Juu ya Uchaguzi wa Tz

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 24, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mtumishi wa mungu leo alikuwa uwanja wa shule ya msingi gangilonga-Iringa na kitu cha kwanza kabala ya kuanza somo lake la Mzaliwa wa kwanza.
    Aliwaomba watu kuuombea uchaguzi ujao,na akawaomba wale wote wanaohusika kwa namna moja au nyingine kama mawakala etc wasimame na wakaombewa regardless of their parties.
    I call upon the rest of the Tanzanians to pray for our nations peaceful election ukizingatia Tz ni kimbilio la majirani zetu wanaopigana kila leo.
    Tukianza kuzichapa tutakimbilia wapi,tumrudie mungu katika ilo tuwe na uchaguzi wa amani
    Nimeipenda hii as alikuwa objective hakutaja chama wala mtu alikuwa general na alisisitiza kuwa hatuitaji kujua chama chako
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    aaaimen
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    huyo ana njaa zinamsumbua Muumini mzuri haachi kutoa mwongozo kupinga rushwa yaani msisitizo wa waumini wasinunuliwe
     
Loading...