Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Mkuu wa Serikali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Adharusi, Jul 24, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Kwanini katika serikali hakuna cheo cha mwalimu mkuu wa serikali kama zilivyo nafasi zingine
    1.mwanasheria mkuu wa serikali
    2.mkemia mkuu wa serikali
    3.daktari mkuu wa serikali
    4.mkuu wa jeshi la polisi
    5.mkuu wa jeshi la kujenga taifa
    6.mkuu wa jeshi la wananchi
    7.mkuu wa magereza
    8.mhasibu mkuu wa serikali
    9.
    10
    Kwanini waalimu tu,,,ongezea wengine na majibu pia
    "vox populi,Vox dei"
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    9. Engineer Mkuu wa Serikali
    10. Mwanasiasa/Mwanadiplosia mkuu wa serikali
    11. Mchumi mkuu wa serikali
    .
    .
    .
    . Mmmmmmmmhhh nimeshtuka, tusijekuwatengenezea ulaji watu hapa!! Utasikia JK anaitisha press release nakuanza kuwataja political failures kwenye hizo nafasi. Hazina tija mkuu!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi sekta hii ilivyo na (i)Watumishi wengi, (ii) Migogoro & matatizo mengi, (iii) Umuhimu mkubwa(iv) kusambaa kila eneo la Tanganyika hii, (iv) inavyodharaulika kwa sasa, etc nadhani point yako ina kiasi cha mashiko!
     
  4. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. Mesanger Mkuu wa serikali
    2. Secretary Mkuu wa Serikali
    3. Mzinzi mkuu wa Serikali
    4. Etc................................
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jobless mkuu wa serikali
     
  6. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Mpiga chapa mkuu wa serikali
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo namba 3 hiyo, nahisi una hamu na LUPANGO
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    wakishaweka hiyo na sisi tutadai dereva mkuu wa serikali
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hivi Kamishina wa Elimu au Afisa Elimu Kiongozi sio badala ya hao unaowataja?
     
  10. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Mi nahisi hapana,ata polisi wapo makamishina na bado mkuu wa polisi yupo
     
  11. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu hakuna cheo cha mwalimu bali ualimu ni activities which somebody perform.So ukiajiliwa wizara ya elimu ukiwa na degree cheo chako ni afisa elimu daraja la 2 mwenye diploma ni afisa elimu msaidizi.So hakuna cheo cha mwl mkuu ktk wizara ya elimu bali kuna afisa elimu wa mkoa au wilaya.
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na wewe sasa... Kwa hiyo unataka awepo Kamanda wa Elimu wa Mkoa, wa Taifa n.k? Hakuna hoja hapa
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Mpiga picha mkuu wa serikali-Michuzi
     
  14. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtembezi mkuu wa serikali,"jey key"
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naona unatafuta kupelekwa Mabwepande wewe sio bure
     
Loading...