Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Mkuu wa Saint Marry Apigwa Mapanga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Jun 1, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Leo mtoto wangu wa grade 1 anayesoma saint Marry Tabata amerudi na kunipa habari mpya, aliniambia kuwa mwalimu mkuu wao ambaye ni mkenya Mr Kamau kapigwa mapanga na majambazi jana usiku, sikumuamini nimejaribu kuulizia nikaambiwa ni kweli kapigwa mapanga hali yake mbaya sana yuko icu na hao watu hawakuchukua kitu, wenye data kamili
    hapa jamvini watuhabarishe....
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    BOFLO, si ukitaka datas uulize huko shule kama kweli mwanao asoma hapo? au nawe umepata mtaani hi taarifa?.
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Anasoma grade wani ya ufundi wa nini?
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boflo, mbona umekosea maandishi ya jina la shule ya mwanao? St Marry?

    Halafu hujakosea mara moja basi. Badilisha bwana, ili pia uweze kumsaidia mwanao akianza kupewa homework. Sawa,eh?
     
Loading...