Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu MKUU Ilboru Sec asimamishwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BONGOLALA, Sep 25, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    hatimaye nguvu ya umma immemshinda mutabuzi,kasimamishwa kazi na naibu waziri wa elimu!uchunguzi unaendelea
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Bora wamsimamishe...maana mwaka 2000 - 2001 tulishindwa kumsimamisha Kitemango kwa kuwa alikuwa na godfathers kibao idara ya elimu mkoa wa Arusha wakati huo.
     
  3. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kasim Majaliwa si naibu waziri wa elimu! Jaribu tena baadae.
     
  4. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Ama kweli nchi imebadilika; enzi zetu tulipokuwa ilboru hata kama tungeandamana na kuuwawa, mkuu wa shule asingesimamishwa kazi kupisha uchunguzi bali wanafunzi wengi wangefukuzwa shule;
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huyu Mutabuzi anadaiwa kufanya kosa gani? Jina lake kamili ni nani?
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa masahihisho,tatizo siku hizi shule zipo chini ya wizara tano elimu,tamisemi,utumishi,hazina,waziri mkuu
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni fisadi kama mafsadi wa ccm.
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa sana na hii spirit ya kuandamana ya hawa vijana wenzetu ambao ndio viongozi wa baadae! Hii maana yake ni nini? kwamba hata wao watakapo kuja kuwa viongozi wakishindwa kudeliver to the expectations na wao pia wataondolewa kwa maandamano kama wao wanavyo ondoa viongozi leo.

    Wakumbuke kuwa muosha huoshwa!

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Si mpaka wasi deliver......watu hujifunza kutokana na makosa ndugu kama ulikuwa hujui..
     
  10. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Aisee ni poa sana huyu jamaa kusimamishwa,maana licha ya kuwa FISADI bali pia ni baadhi ya so-called wasomi ambao wanaongoza bila ya kuwa na busara [ethics] za uongozi
    Ni mwezi Februar mwaka huu tulipoandamana hadi REO kupinga vitendo vyake vya ufisadi,hajifunzi,anapaswa kutolewa kabisa huyu,nawapa big up sana hao ILBORIANS kwa kufuata nyayo zetu,
     
  11. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    na waajiri wao ni wakurugenzi wa halmashauri/mji/jiji
     
  12. n

    ngararumo Senior Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aaaa mindule naona unatoa big up sana kwa madogo alafu feb wew uliogopa kuandamana....wewe siulijificha siku ya maandamano na mkabaki shule hadi mkahesabiwa namba na mutabuzi mkakutwa mmebaki kumi na tano?
     
  13. n

    ngararumo Senior Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anaitwa Jeovinus mutabuzi...aka JR
     
  14. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    acha utani kaka mi mbona nilikuwa frontline boy,acha tusiwape watu faida lets stand together and appreciate what has bn done by our little ones,upo hapo
     
  15. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nilimuona naibu katibu wa chama cha walimu ndg. Oluchi akiongelea hili suala na nilisikitika sana. Anasema kuna taasisi zaidi ya tatu ambazo mwalimu anakuwa answerable na yoyote kati ya hizi inaweza kumsimamisha, kumnyima mshahara au vinginevyo ...kwa kifupi walimu hawana mwajiri wa moja kwa moja! Na ndio akasema kuwa iundwe taasisi na ijulikane kuwa ndio mwajiri wa walimu.
    Nadhani mgomo wao juzi ulitetereka kwa sababu ya hii structure unlike Kenya (japo nimeona uzi hapa unahoji sisi kujifananisha na Wakenya) mgomo na madai yao yamefanikiwa sababu ya structure ya taasisi baada ya waziri wao wa elimu kufanya vitisho bila mafanikio.

     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vijana wanajua nini cha kufanya maana bila nguvu ya umma majibu ya maswali yao yasingepata majibu kwa haraka,hivi unadhani wangeandika barua kwa Wazziri au naibu wake angeenda kama ilivyotokea?

    Najua vijana wamefuata mfano wa nini kinatakiwa kufanywa katika kudai haki yao ya msingi,walioko huko fanyeni mpango wa kuwaona makamanda hao tayari.
     
  17. t

    tininti Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakumbuka mwaka huo nilikuwa form four pale, huyo jamaa kwenye red alikuwa anajeuri mbaya kwa kuwa mkurugenzi wa Elimu ya sekondari wa wakati huo (sasa hivi ni marehemu) alikuwa mtu wake mbaya. Nevertheless alikuwa anatupoza kwa KITEI hasa kama tumewabeat Mzumbe kwenye NECTA or tumeshinda mechi kubwa, dah i miss those days. All in all well done my jr school mates kwa kuonyesha kile mlichokisimamia.
     
  18. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ebhana mulugo anapiga kazi na namfagilia coz apenda kila kitu kiende kwa mstari
     
  19. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    cheki hii hapa from ITV
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    pengine tulikuwa darasa moja au tulipishana mwaka mmoja...Kitemango alikuwa na back-up kubwa sana wizarani na pale mkoani Arusha...can you imagine headmaster kutumia gari kama lile alilokuwa akitumia? yote ilikuwa ni kushikwa mkono
     
Loading...