Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Joseph KABALIMU is no More

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baija Bolobi, May 30, 2012.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kwa Wana JF waliosoma Tabora Boys na UDSM miaka ya 1980's na 1990's

    Nasikitika kuwajulisha kuwa Mwalimu wetu JOSEPH MWOMBEKI KABALIMU amefariki dunia huko Karagwe, siku ya jumapili 27/5/2012. Mazishi yake ni Alhamisi 31/5/2012. Mpaka kifo chake alikuwa ni Mkuu wa Shule ya Sekondari Karagwe (KARASECO).

    Mwalimu Kabalimu atakumbukwa kwa mengi na wanafunzi wake. Akiwa ameanzia kazi ya ualimu katika shule za msingi na kujiendeleza hadi kufundisha Chuo Kikuu.

    Apumzike kwa amani mwalimu wetu.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    RIP Mwombeki!!
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rest in Peace Kyoma...
     
  4. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Mwalimu Kabalimu.
     
  5. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli ulimwenguni ni safari tu,Namkumbuka Mwl.Kabalimu sana ila leo ndo nimejua majina yake yote.Pale TS Enzi ya Ndeki ,Mushaija,Biamungu,Kimalamashwi,Mwakasonda,Kalyoto,Afande Kisenge,Hiza nk nk.Jamaa alikuwa mwalimu hasa maanake tulimwita Nazi hasa wakati wa zamu zake.Namkumbuka kwa sababu hakuwahi kunifundisha lakini alinichukia sana.Hata wakati mmoja nilikutana naye Bongo pale Potsa mpya akiwa UDSM kitivo cha sanaa,Sijui kama aliupata U Profesa lakini jamaa alikuwa mahiiri sana kwenye taaluma yake.Ningekuwa Karagwe hakika ningeshiriki maziko yake kikamilifu RIP KABALIMU.
     
  6. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Mwl. Mwombeki. Lakini pia ningependa kujua kama huyu Mwombeki anayezungumziwa hapa ndo yule niayemfahamu mimi. Bahati mbaya nilikuwa najua jina moja la Mwombeki. Lakini huu ninaye mjua mimi aliuwapo Boys mpaka miaka ya mwanzoni mwa 2000 tofauti na muda aliosema mtoa taarifa wa 1980's to 1990's. Alikuwa anafundisha hesabu A-Level tena alikuwa bingwa wa hesabu maana kwajinsi alivyokuwa anashuka vitu hutamani kukosa kipindi chake. Ningependa kujulishwa na mtoa mada au mwingine mwenye taarifa kama ndiye hoyo anayezungumziwa. Lakini pia hii habari ingepelekwa kwenye jukwaa la hoja mchanganyiko maana hii si habari ya kisiasa na wala huyo sidhani kama alikuwa mwanasiasa. Once again RIP Mwl. Mwombeki
     
  7. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kimatire
    Ni kweli Kabalimu alikuwa Mwalimu haswa. Akishika zamu wote tulijua yuko zamu.
    Pale UDSM hakuwahi kupata U-profesa. Alifanya akapata Masters pale UDSM, baadaye akaenda Addis Ababa akapata Masters nyingine. Mwishowe alienda Australia akapata Masters nyingine. Nakumbuka aliporudi UDSM wakamzibia nafasi ya kurudi kufundisha na ndipo akapata kazi Karagwe. Nilikutana naye Wizarani wakati fulani akawa ananiambia kuwa anafanya PhD Ubelgiji ambayo atakuwa ameimaliza kabla ya kifo chake. Pale TS hakuwa askari jeshi lakini aliwashinda maaskari jeshi kwa nidhamu ya kijeshi.
     
  8. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kabalimu pale Boys hakuwepo kwa jina la Mwombeki na wala miaka ya 2000 tayari alikuwa Mlimani yeye alikuwa Mwalimu wa Lugha tena nadhani Kiswahili na sanaa ,Tukiita UFARAGUZI, Yeye aliingia Tabora School akitokea Butimba miaka ya 1983 nadhani alikaa hadi 1992 hivi.Alikuwa na maringo sana huyu Bwana ,Halafu alipenda kwenda Warsaw sana.
     
  9. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =======

    Bwana Chona,
    Huyu siye Mwombeki unayemjua. Jina la Mwombeki ni la kati kwa hayati Kabalimu na halikufahamika Tabora School wala UDSM. Yeye alijulikana kama Joseph Kabalimu au kwa watani wake aliitwa "Kyoma". Hakufundisha mahesabu, bali masomo ya sanaa na lugha.
     
  10. b

    baba koku JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Anazikwa kijijini kwao Kanyangereko, Bulambizi, Maruku, Bukoba vijijini
     
  11. b

    baba koku JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mazishi yake yanafanyika kijijini kwao Bulambizi,kanyangereko,Maruku Bukoba vijijini.Ningelikuwa na fursa ningelipenda nihudhurie.kama sikosei alijishughulisha pia na mradi w uanzishaji wa University of Karagwe. RIP Mwalimu
     
  12. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    RIP J.M. Kabalimu.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    RIP Mwombeki..
    Waboyzia tutakukumbuka daima!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Rip kabalimu
     
  15. w

    watarime Senior Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Kabalimu,


    BOYZIA dont confuse huyu sio Mwombeki wa Maths na Physics mzee wa Swali likishindikana tumplekee H/Master wakat huo alikuwa Mrisho miaka ya 98 to 2007 i think, Mwombeki yuko Sengerema ni Headmaster one time nilikutana nae Mwanza akaniambia.
    Asante,
     
  16. mwl frank

    mwl frank Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    RIP mwalimu wetu,umetangulia kama ada ya viumbe vyote!Bwana alitoa na sasa ametwaa,jina lake lihimidiwe,AMINA.
     
  17. r

    rwosile Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwl. Joseph kabalimu mungu amlaze mahali pema peponi, amen
     
  18. Lemunyake

    Lemunyake Senior Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    rip my teacher
     
  19. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa wote, r.i.p mwalimu
     
  20. Chachu Ombara

    Chachu Ombara JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2014
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 3,801
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Nimemkumbuka Head Master wangu Mr. Kabalimu, namkumbuka kwa mengi ila hii sitosahau..Kuna siku nilisafiri nae kwenye gari la shule tukielekea bukoba mjini,tulifika sehemu akaona ng'ombe wanakula mazao basi akatuuliza hivi ''Hivi hawa ngombe wa nani wanayona shambani?'' Tulokuwa ndani ya gari tulishindwa kuvumilia kicheko ikabidi tucheke sana.
     
Loading...