Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Jk School bado ni yakina Jenerali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lageneral, Sep 9, 2009.

  1. l

    lageneral Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna mtu ana taharifa nani ni mmiliki wa Jk school ambayo ilikuwa ikimilikiwa na habari corp ya akina Jenerali?Au nayo ilinunuliwa na Rostam?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nimesoma habari za shule hiyo kwenye raia mwema so inaonekana bado iko chini ya jenerali.
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ile shule ilikuwa chini ya Habari Corporation, hivyo nayo imeuzwa kwa fisadi RA
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nini mbaya hapa? Please be clear as much as possible. Kwani Jenerali iko na shida gani kumiliki shule? I don't see the issue coming out clearly here.
     
Loading...