Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu huyu wa St.Cornelius.. Mhhh!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Sep 22, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwalimu huyu wa St.Cornelius aitwaye Baba G,ana matatizo gani? Kwanini anaonea watoto wetu namna hii yaaani anaudhi sana...anawapiga watoto wa wetu wa kike bila sababu... Kuna kipindi alishawahi kupigwa sana na mdada mmoja aliyebatizwa jina la "John Cenna" kisa akutaka binti yake aende kutibiwa...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa ni bila bold hiyo, ningesema huenda una mapenzi yaliyozidi kwa watoto!
    Lakini kama huyo mwalimu anawabagua watoto wa kike na kuwatandika zaidi ya vile anavyofanya kwa wavulana, basi hapo kuna tatizo!
    Kwani hanuendi kwenye mikutano ya wazazi mkampa live shida hiyo?
    Kama kikweli anafanya hivyo ana malengo na madhumuni machafu!
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ulishafuatilia ukajua kwamba anawapiga bila sababu? Walimu tuna kazi kweli siku hizi. Hii mitoto tukiiacha inatudharau darasani, inakuwa mijinga, halafu wazazi mnatujia juu tena kwamba tumeshindwa malezi. Tukijaribu kuwarekebisha ili warudi kwenye mstari na penyewe mnatujia juu eti kwanini tunawapiga watoto wenu. Tukigeukia serikali japo ituboreshee hali zetu za kazi kwa sababu tunatumia muda wa ziada kuwarekebisha watoto wajinga, serikali inatujibu kwa kejeli. Kinachofuata tutakuwa tunaingia darasani kupiga story na watoto, hatufundishi wala nini ili japo wafeli tu tuone hii jeuri yenu ya kutulalamikia kila kunapokucha inaishia wapi?
    Hebu waacheni walimu wafanye kazi zao kwa uhuru. Watu kama ninyi ndo mnaosababisha vibaka, majambazi na vyangudoa wanaongezeka mijini. Maana mnaingilia kazi za walimu ambao ndiyo wenye jukumu la kujenga na kulinda maadili ya watoto.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Paka Jimmy... Shule hiyo ni ya wanafunzi wa kike... Na pia kwenye vikao husika huwa haudhuriii... Nataka kumuamisha mdogo wangu...
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu wa St.cornelius kazidi watoto wa kike anawapiga fimbo 13 "matakoni" huu ni unyama mkubwa sana...
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ameshawahi kukaribishwa Tusker baridiii. Pengine atatuliza munkali wake
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio kwa kuwatukana na kuwakanyaga SHINGO!!... Halafu Lukolo tunalipa mimilion ya kufa mtu... Lukolo ndo maana shule inakosa maadili... Kwann cio Canossa wala Green Acres?
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kuwaadhibu watoto kwa vipigo huchangia sana kudumaza watoto na kushusha viwango vya elimu. Upendo na adhabu mbadala vitafaa zaidi.
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    isije kuwa anatabia za wale maafande wa jkt wakitaka mtu/mtoto adhabu na vitisho kwa saana? by the way sheria ya kumwadhibu mtoto shuleni ina semaje? hususana mto wa kike vs mwl wa kiume?
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    P upo juu... Wanadhani sisi tunachimba hela jamani... Jangwani,Zanaki etc kina Lukolo fanyeni hivyo...
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa unalipa mamilioni asichapwe au?
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka upo juu... Huyu jamaa hana maadili...
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Fimbo ni mambo ya kizamani.. itafutwe adhabu mbadala.. sanasana kwa watoto wa kike.... mitoto wa kume bakora zibaki palepale
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    na nionavyo kama kweli mtoto amekuwa mtuku kweli kweli basi mzazi anatakiwa ataarifiwe, na ikiwezekana wapange na mwl njia za kumrekebisha iwe fimbo, kufanya homework/mazoezi kwa saana, nasa zikubaliwe na head wa shule , mwalimu wa nidhamu, mwalimu husika na mzazi pia pale panapo hitajika.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Sikiliza na upande wa pili mkuu hapo ndo utaweza kuamua vizuri kwamba anaonea au la!
     
  16. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Watanzania tumezoea kulalamika kwa saaaana lakini hatutaki kuchukua hatua...Hili sio tatizo la kuleta hapa... Unachotakiwa kufuatilia huko shulenii.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    okeeee... Lakini ujumbe umefika...
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tuliosoma JKT kipindi kile,mademu nao bakora eti wanakataa mikononi kuonesha ni ngangali halafu anakuchukulia bakora bila KUFUTA wala nn tulikuwa tunaita KAMDINDISHIA teacher..ila hazikufundisha wala nn zaidi ya kuzoea mibakora na kuona ni vitu vya kawaidia tu JKT....huyo teacher awaachie JKT mibakora haina issue wala nn siku hizi...
     
Loading...